Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่เชียงรายมีร้านไหนที่พอจะมีของแต่งมั้ยครับ หรือเชียงใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่เชียงรายมีร้านไหนที่พอจะมีของแต่งมั้ยครับ หรือเชียงใหม่

ที่เชียงรายมีร้านไหนที่พอจะมีของแต่งมั้ยครับ พอดีไม่อยากไปไกลอะคับ เชียงใหม่ก็พอได้ครับ

ฝากที่พะเยาด้วยครับ

Comment

เคยเห็นป้าย overcockzone ที่ไอทีสแคว์นะคับลองไปดู

Comment

แต่พะเยาไม่รู้ ไม่เคยไปงับๆๆ

Comment

ไม่เคยเห็น...มีบอกด้วยนะ

Comment

Originally posted by andromedras View Post
            เคยเห็นป้าย overcockzone ที่ไอทีสแคว์นะคับลองไปดู
            นั้นดิเห็นมีป้ายแต่ร้านของแต่งมันไหนหว่า?

Comment

ไม่มีจิงๆหนอเนี่ย เราเด๊กบ้านนอกซะด้วยซิ งบมีแต่ไม่อยากไปไกล เพราะงบมันจะบานเดวค่ารถอีก

Comment

อยู่เชียงใหม่อ่ะคับ สั่งเว็บเอาเลยคับ เคยสั่งของTKนะ
                ซิ้ง8700NT ตาข่ายหุ้มสายไฟ โอนเงินก่อนละโทรไปแจ้งที่ร้าน
                วันรุ่งขึ้นของมาส่งแระ เร็วดีมากมาย
                ส่วนของที่พอหาซื้อได้ที่เชียงใหม่ ร้านที่ชั้น2 ไอทีสแควร์ เลย
                สั่งของผ่านร้านก็ได้นะคับ เคยไปถามอยู่ ร้านอมรเชียงใหม่ก็พอมี
                ตึกไอคอน ติดถนนซุปเปอร์ ชั้น2ก็ฝากสั่งซื้อได้ จำชื่อร้านม่ะได้
                ถ้าเป็นพวกแรม ผมซื้อ J.I.B เชียงใหม่นะ OCZ แรงดี
                ถ้าขี้เกียจเดินทาง สั่งเว็บเอาแระคับ ไม่ยากหรอก

Comment

ผมก็สั่งที่กรุงเทพตลอดเลยคับ ส่วนใหญ่จะสั่งที่ TK com เจไดบ้างแต่ที่ tk จะติดต่ออยาก

Comment

Working...
                  X