Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม ซาวการ์ดสำหรับเปิดคาราโอเกะ midi ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม ซาวการ์ดสำหรับเปิดคาราโอเกะ midi ครับ

ตัวไหนดีครับ เอาแบบดีๆ ไม่ต้องดีสุดๆก็ได้นะครับ

แนะนำหน่อยครับ ต้องใช้ดปรแกรมไรเพิ่มป่ะครับ ถ้ามีก็แนะนำมาด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

แค่นี้เกินพอ

+

Comment

ตามท่านเรือรบเลยครับขอแค่เล่น Soundfont

Comment

Sound Module Roland SC88, SC55 ครับ เอาต่อจาก Game Port ซาวด์การ์ดเก่าๆ

Comment

SB Live แบบในรูปของท่านเรือรบก็เกินพอแล้วครับ เมื่อคืนในวงน้ำชาก็ร้องกันเกือบเช้า ความต้องการทางแพทย์สูง กำลังมาแรง ร้องมันเลย 555

Comment

Originally posted by 501xx View Post
            SB Live แบบในรูปของท่านเรือรบก็เกินพอแล้วครับ เมื่อคืนในวงน้ำชาก็ร้องกันเกือบเช้า ความต้องการทางแพทย์สูง กำลังมาแรง ร้องมันเลย 555
            ผมชอบน้องเอิร์นจริงๆนะ
            ติดลูกทุ่งมหานคร..งอมเลย
            Last edited by mballx; 27 Oct 2008, 18:29:34.

Comment

Working...
            X