คือหลังจากผมลงวินโดวเรียบร้อยแล้ว

ก็ลงไดรเวอตามปกติ แต่มามีปัญหาอยุ่ 1 ตัวคือปริ้นเตอร์ Lexmark x1100

คือถ้าลงไดรเวอจากแผ่น มันก็ให้เลือกภาษาอยุ่นั่นแหละครับ มันบอก ว่า

The software that you have selected is not available in English. Please select
from the list below.

ผมก็ลองเลือกมันทุกภาษาเลย ก็ยังไม่ไปไหน ขึ้นหน้านี้มาตลอด เลยลองไป โหลดไดรเวอร์จากเว็บดู

พอกดลง ก็ขึ้นว่า C:\Lxk1100\drivers\WIN_XP2K\ENGLISH\setup.exe is not a valid Win32 application.

ยังงี้ผมจะแก้ปัญหาอย่างไรดีครับ เพราะก็อยากใช้ตัวนี้ รุ้สึกว่าเครื่องจะเร็วขึ้นเยอะเหมือนกันน่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยนะครับ