Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่มีช่อง Microphone อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่มีช่อง Microphone อะครับ

ตามชื่อ กระทู้เลยครับ

ไม่มีช่อง Microphone อะครับ

ใช้ บอดร์ P5Q - PRO อะครับ

ต้องลงไดร์เวอร์ เวอชั่นใหม่ๆหรือว่าไง ?

Mic ไง

Comment

งง?? ก็ Mic ไงท่าน

Comment

ปรับ แล้วมันก็มะได้อะครับ พูดแล้วมันก็มะมีเสียงอะครับ - -"

พอพูดแล้ว มันจะเป็นเสียงเพลงในคอมมากอะครับ

มะได้เปนเสียงพูดเรา
        Last edited by tumlek; 27 Oct 2008, 16:48:18.

Comment

เลือก recoding กด ok

มันจะขึ้นหน้า recoding control ให้ติ๊ก select ที่ mic ถ้ามี advance ก็เข้าไป boost microphone +20dB

Comment

มีแต่แบบนี้นะครับ - -"

Comment

อ่อ ถ้าแบบนี้ อัดยังไงก็ไม่ดัง

Comment

ไม่มีวิธีแก้เลย หรือ ครับ ?

Comment

รุ่นใหม่ๆที่ input รวบ แบบนี้ ยังไงก็ไม่ดัง

ถ้ารุ่นเก่าๆเป็น input แยกอิสระ ให้เลือก select แล้วก็ boost+ 20dB แบบนี้ใช้ดี

Comment

Working...
                  X