Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600 GT กำลังจะเลือกซื้อ ชี้แนะหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600 GT กำลังจะเลือกซื้อ ชี้แนะหน่อยครับ

กำลัง UP เครื่องร้านครับ สนใจ 9600 GT อยู่ เลยอยากทราบว่า ของสำนักไหน ราคา+การใช้งานคุ้มที่สุด ครับ ปล. ใช้ case G-view psu 450 watt จะไหวมั้ย ถ้าไม่ไหว ใช้ของอะไรดีที่ประหยัดที่สุดครับ ขอบพระคุณอย่างสูง

ดัน ฮะ ดัน

Comment

9600 GSO ดีกว่า

Comment

galaxy 96gso ถ้ายังมีของนะครับ .. คุ้ม

Comment

galaxy 9600GT แรงสุดในตะกูล9600
          Attached Files

Comment

8800 ดีก่าฮับ แรงกว่าชัดเจน

Comment

9600 สู้ 8800 ไม่ได้ครับ แต่เห็นบอกว่าอัพเครื่องร้าน ผมว่าคงไม่ต้องเอาไรมากหรอกคับ 8600gt ddr3

ผมว่าน่าจาแจ่ม เพราะคงจามีคนไม่มากที่จาเข้าใจHW แต่โดยส่วนตัวใช้9600Gso oc อยู่คับ

แค่เคยลอง9600gt อยู่ครั้งนึง ก็แรงมากเหมือนกันคับ Crysis All high 1024*768 ลื่นหัวแตกครับ

ปล.ความเห็นส่วนตัวหนะคับ แต่เท่าที่ไปเล่นร้านเกมแถวเกษตร และ หลายๆที่ ส่วนไหญ่ก็ใช้ 8600gt ddr3

เกมออนไลน์ ไม่มีไรมากหรอกคับ
              Last edited by l3ellzaa; 28 Oct 2008, 16:21:57.

Comment

ร้าน เอา GALAXY 8600GT 256MB DDR3 128bit OC 1850 ก็เพียงพอเเล้วครับ

Comment

อัพเครื่องร้าน 9600GSO คุ้มคับ

Comment

ตามข้างบนเลยครับ คุ้ม

Comment

ถ้าผมเลือก
                      9600GSO อยากทราบว่า
                      1.POWER (SATA) 620w. (Box, w/Cable) Power 620w 24 pins+Sata,หุ้มสายไฟด้วยสายถักทอ 630 บาท
                      2.POWER 450w. DTECH (Box, w/Cable, 2Fan) 605 บาท
                      3.POWER 650w. DTECH (Box, w/Cable) Power 650w 24 pins 755 บาท
                      4.POWER 580w. TSUNAMI Power 580w 24 pins 635 บาท
                      5.POWER 580w. TSUNAMI Power 580w 24 pins 635 บาท
                      ไม่รู้ว่าตัวไหน จะให้ watt ที่ไกล้เคียงกับ ตัวเลขที่ บอกมา รบกวนแนะนำทีครับ (งบน้อย)

Comment

Originally posted by ploynut View Post
                        ร้าน เอา GALAXY 8600GT 256MB DDR3 128bit OC 1850 ก็เพียงพอเเล้วครับ

อันนี้ ดี กว่าคับ

เปิดได้เกือบทุกเกมส์ คุ้ม แน่นอน คับ

อีก อย่างไม่ต้องเปลี่ยน PSU ให้งบบานอีกคับ

คอนเฟิร์ม!!

Comment

delux เก้าร้อยกว่าบาท

Comment

ดูใหม่...ocแบบไม่ได้ปรับไฟอะไรทั้งสิ้น
                            Attached Files

Comment

8600gt ครับ
                              เกมส์ online เล่นได้หมด
                              ram เครื่อง สัก 2gb
                              แหล่มมม
                              จากประสบการณ์ในวงการนี้ผมรับประกัน

Comment

Working...
                              X