Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA แบบAGP 8x ตัวไหนแรงสุด หรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA แบบAGP 8x ตัวไหนแรงสุด หรอครับ

อยากทราบว่า VGA แบบAGP 8x ตัวไหนแรงสุด หรอครับ แล้วราคาเท่าไหร่ครับ

แล้วที่ไหนพอมีขายบ้างครับ แนะนำโหน่ย

ขุดๆๆ

เทพ มาตอบที ครับ

อยากรุ้เหมือนกัน

Comment

2600XT DDR3 มั้งครับ แต่ไม่รู้จะเป็นคอขวดหรือเปล่านะครับ

Comment

HD3850 อะ เห็นแวบๆนะ - -

Comment

HD3850 ครับ ^^

Comment

HD 3850 งี้มันจะใช้กับ P4 2.66Ghz ไหวรึป่าว หรือว่า CPU มานไม่สามารถเรียกความสามารถของ3850ออกมาได้เต็มที่รึป่าวครับ

แล้วมันจะใส่กับ บอร์ดรุ่น P21G V3.1 ได้รึป่าวครับ
            อยากได้การ์ดจอก่อน เด่วปีใหม่ค่อยซื้อ บอร์ด+CPUมาเปลี่ยนใหม่

ถ้าไม่ได้คงต้องรอยกชุดตอนปีใหม่
            Last edited by lapunchelz; 27 Oct 2008, 19:21:50.

Comment

ก็เรียกเท่าที่เรียกได้ครับ CPU สมัยก่อนกับ CPU สมัยนี้เทียบกันไม่ได้ครับ มันก็ปั่นได้สุดตัวเท่าที่มันปั่นได้ แต่ผมว่าอัพไปไม่คุ้มครับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                ก็เรียกเท่าที่เรียกได้ครับ CPU สมัยก่อนกับ CPU สมัยนี้เทียบกันไม่ได้ครับ มันก็ปั่นได้สุดตัวเท่าที่มันปั่นได้ แต่ผมว่าอัพไปไม่คุ้มครับ
                เห็ด้วยครับ ผมว่าเก็บตังค์ ถอยเครื่องใหม่ไปเลยดีกว่า เดี๋ยวนี้ 15000 ก็แรงเหลือแหล่แล้วครับ

Comment

Working...
                X