Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดm2n-e ที่พันทิพหมดจิงหรือ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดm2n-e ที่พันทิพหมดจิงหรือ

หมดจิงหรือป่าวอ่ะครับคือจะไปซื้อเสาร์นี้แล้วถ้าไม่มีแล้วใช้ตัวไรดี
    เสปที่จะซื้อคือ amd 64 3200+ am2/
    mn2-e/
    rox*kingston 512/677*2/
    spark 7600gs

ถ้าหมดลองไปดูที่อื่นอะครับ ที่ Zeer มีแน่ครับ หรือไม่ก็ เสรี หรือซีคอน เค้าว่ากันมาว่ามีเยอะ

Comment

ยังน๊ะคับ ท่าเอาชัวร์ๆ เดินไป busitek ให้เค้าสั่งให้ได้เลยคับ แต่ของมันมีน้อยท่าบอร์ดมีปันหาอาจจะเคลมยากซักหน่อย

Comment

ยังไม่หมดครับ ผมเพิ่งไปซื้อมาเมื่อวาน (31/01/50) ยังพอมีอยู่บ้าง ประกัน ซินเนก ผมไปดูมา ชั้นเดียวกับ busitek อ่ะ มีตั้งหลายหร้าน แต่ผมไม่ได้เข้าไปดูใน busitek นะ ราคาก็ประมาณ ไม่เกิน 4000 (ผมซื้อมา 3940)

ว่าแต่ เสปกคอมของ จขกท เหมือนของผมเลยอ่ะ แต่ของผมเป็น 7300 GT

Comment

อ่าขอบคุงมากงับ^ ^

Comment

ท่าเปนไปได้ลองหาประกัน dcom อ่ะคับ ราคาอยุ่ที่ 3790 คับ

Comment

จาไปเหมือนกันเลยอะเสานี้ M2N-Eรอหนูด้วยน้า อิอิ ชั้นไหนหรอ busitek มะค่อยได้ไป

Comment

Originally posted by DionySus~Metal View Post
                จาไปเหมือนกันเลยอะเสานี้ M2N-Eรอหนูด้วยน้า อิอิ ชั้นไหนหรอ busitek มะค่อยได้ไป
                ชั้นบนๆเลยคับ บนสุดที่ยังไม่ถึง it city

หาไม่ยากคับ ร้านอยู่ติดกับทางเดินเลย

Comment

ชั้น 3 นะ พึ่งซื้อมาเมื่อวานนี้ เห็นอยู่หลายร้านเหมือนกัน แล้วแต่ประกันนะ

Comment

Working...
                  X