Announcement

Collapse
No announcement yet.

พูดถึง X4 Phenom

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by merlix View Post
    9850be ht3600 hz 9950be ht4000hz คับ
    Attached Files

Comment

HT -ของ AMD แปลว่าอะไร ครับ

Comment

อืมที่ผมได้มาทดสอบจากเอเอ็มดีมันเป็น HTT 3600 ส่วนที่ผมไปหาข้อมูลมากจาเวป AMD มันเป็น HTT 4000 ตกลงมันยังไงกันแน่ครับ มีความเป็นไปได้หรือไม่ว่าไบออสรุ่นเก่าหรือ ตัวซีพียูเองมี 2 รุ่น
        (ฺPhenomES B2 ตัวแรกที่ได้มากทดสอบ HTT ก็ 4000 เ่ช่นกัน)

Comment

Originally posted by eXzato View Post
          อืมที่ผมได้มาทดสอบจากเอเอ็มดีมันเป็น HTT 3600 ส่วนที่ผมไปหาข้อมูลมากจาเวป AMD มันเป็น HTT 4000 ตกลงมันยังไงกันแน่ครับ มีความเป็นไปได้หรือไม่ว่าไบออสรุ่นเก่าหรือ ตัวซีพียูเองมี 2 รุ่น
          (ฺPhenomES B2 ตัวแรกที่ได้มากทดสอบ HTT ก็ 4000 เ่ช่นกัน)
          เวรกรรมผมพลาดเองไปดู Validator ของตัวเองมันก็ 4000 นี่หน่าขออภัยด้วยครับ

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=346634

Comment

โดยส่วนตัวแล้วผมเลือก 9550 ครับยอมรับว่าตัวบนๆแรงกว่า แต่ด้วยความเป็น AMD ผมว่าราคามันหลุดจากคำว่า AMD เกินไปครับ

ปล.ผมเล่น AMD เพราะ แรง ถูกกว่าคู่แข่ง ในราคาที่เอื้อมได้ ครับ อิอิ

Comment

ไม่รู้ครับ เพราะตอนนี้...หัวเดียวกระเทียมลีบครับไม่มีใครคบ....9950 ครับเหตุผล เวลาลาก ไม่ทรมานแรมเกินไป สงสาร แรม......

Comment

Working...
              X