Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบที่ไหนขาย ขาแขวนเครื่องฉายโปรเจคเตอร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบที่ไหนขาย ขาแขวนเครื่องฉายโปรเจคเตอร์

อยากทราบที่ไหนขาย ขาแขวนเครื่องฉายโปรเจคเตอร์
    แบบปรับไฟฟ้าได้ อะครับ
    ไม่ต้องดู เลิศหรูมาก ก็ได้

ท่านใดพอมีความรู้ นี้ บอกผมด้วยนะครับ
    คนต่างจังหวัด จะขึ้นไป กทม ต้นเดือน

แนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ

ลอง ไป ดู ที่ Hardware House ดู นะ เคย เห็น อยู่ แว๊บ ๆ....
    http://www.hwhinter.com/price_show2.php

Comment

Originally posted by Nattawutty View Post
      แบบปรับไฟฟ้าได้ อะครับ
      ไม่ต้องดู เลิศหรูมาก ก็ได้

ท่านใดพอมีความรู้ นี้ บอกผมด้วยนะครับ
      คนต่างจังหวัด จะขึ้นไป กทม ต้นเดือน

แนะนำด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
      เน้นอะไรเป็นพิเศษป่าวคับ ผมว่าที่ของเคยขายนะคับ ถ้ายังไง Pm มาดูนะคับ

Comment

ที่บริษัท สุมลไฮเทค มีทั้งระบบที่เกี่ยวกับโปรเจคเตอร์และอุปกรณ์ติดต้ังครบครับ มีขาแขวนแบบติดเพดาน แบบติดผนัง และแบบเป็นลิฟมอเตอร์สามารถกดขึ้นลงได้ด้วยรีโมทไร้สายครับ มีขาตั้งโปรเจขคเตอร์แบบเคลื่อนย้ายด้วยครับ มีราคาปลีกและส่ง 08-666444-00 www.sumonhitech.com

Comment

www.sumonhitech.com

Comment

Working...
          X