Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอคำแนะนำจากทุกๆคนหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอคำแนะนำจากทุกๆคนหน่อยคับ

พอดีผมจะเล่นชุดน้ำอะคับ
    เพื่อความสวยงานอะคับ และช่วยเรื่องความร้อนนิดหน่อย ไม่ oc คับ
    ผมอยากถามว่า ชุดนำ bigwater 745 กับ bigwater 760i อันไหนดีกว่ากันอะงับ
    แล้วปัญหาในการเล่นน้ำมันมีเยอะไหมคับ
    ช่วยบอกปัญหาที่ทุกคนเคยเจอหน่อยได้ไหมคับ
    จะได้ช่วยประกอบคำตัดสินใจที่จะเล่นน้ำอะคับ
    ช่วยหน่อยนะคับขอบคุนทุกๆคนคับ

ASUS P5Q3 Delux wifi
    PC3-10660 1333MHz DDR3 Value DualChannel Kit
    intel Q9300 2.5 GHz.
    msi r4850
    tagan bz 700w
    hdd 500gb

ไม่ocเอาbigwater 745 สวยกว่า
    ปัญหาไม่ค่อยมีครับ
    ต้องดูแลหน่อย2เดือนครั้งล้างระบบ
    ที่เจอน้ำแตกลงบอร์ด ลงการ์ดจอ-เสียง เกือบใช้ไม่ได้

Comment

Working...
    X