Announcement

Collapse
No announcement yet.

MSI P35 Neo2-FR

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• MSI P35 Neo2-FR

ยังมีขายอยู่ไหมครับ
    ราคามือ1 เท่าไหร่ครับ

แล้วE2160 มัน OC ไกล กว่า E5200 หรอครับ

จะย้ายค่ายแว้ว
    Attached Files

หายไปไหนกานหมดหรอ

Comment

ผู้รู้ไปพันธ์ทิพฝากดูด้วยฮ่ะ

Comment

โดนรวมก็ OK
        สวยใช้ได้
        ติ 2 ที่
        port sata วางเกะกะไปหน่อย
        กับ 8 pin CPU เอาไปอยู่ลึกเกิน สาย PSU เก็บไม่เนียน

Comment

ราคาตอนนี้อยู่ที่เท่าไรครับ

Comment

ราคา น่าจะปรมาณ 3400-3700 นะคับ ผม 2180 ตอนนี้ได้ 3.4 คับเอานิ้งๆไว้ก่อน คับ เมื่อก่อน psu กากๆ 3.0 คับ พอเปลี่ยนเป็น tagan bz600 เลยกล้าลากต่อ งับๆๆ

Comment

ใช้อยู่ครับ แต่ว่า E5200 น่าจะ OC ไกลกว่า E2160 นะ

Comment

E2160กินไฟร้อน ไม่แนะนำครับ
                โดยรวมบอร์ดตัวนี้ใช้ได้ครับ เพราะใช้อยู่

ปล.ช่วงนี้ย้ายค่ายกันเยาะจัง

Comment

ย้านเพื่ออนาคตคับ อิอิอิ

Comment

ถ้าอยากแรงเล่น E5200 ไปเลยครับ คุ้มค่าสุดแล้ว ณ ตอนนี้ ลากกัน 4.0G ขำๆเลย

Comment

Working...
                    X