Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยคับเล่นcycsisใส่แรม2Gในvista32bitกับใส่4Gในvista64bitอันไหนเลื่อนกว่าอ่ะคับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อยคับเล่นcycsisใส่แรม2Gในvista32bitกับใส่4Gในvista64bitอันไหนเลื่อนกว่าอ่ะคับ?

เล่น cycsis ใส่ แรม2G ในvista32bit กับ ใส่ 4G ใน vista64bit อันไหนเลื่อนกว่าอ่ะคับ?

ช่วยหน่อยคับ

ผมก้อไม่รู้ว่า vista ของผมมัน 32 รึว่า 64 แต่มันเป็น x86 งั้นน่าจะ 32 แต่มันก้อเห็นเต็ม 4g นี่ครับทำไมต้องมีตัวเลือกเยอะจัง เอาง่าย ๆ มีเท่าไหร่ใส่ไปให้หมดเลยคับ ผมเล่้น vista ตอนเปิด crysis เวลาเล่นจริง ๆ 4G มันหายไปไม่ถึง 40% เลยครับ เลยเดาว่า 2 หรือว่า 4 ก้อไม่น่าจะรู้สึกว่าต่าง รึยังไง

รอคนต่อไป......

Comment

4GB ดีกว่า ลื่นกว่า ทั้ง 32 / 64 bit

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        4GB ดีกว่า ลื่นกว่า ทั้ง 32 / 64 bit
        ตามนั้นครับ

ลื่นกว่าตอนโหลด แต่เวลาเล่นเหมือนกันไม่ต่างครับ

Comment

Working...
        X