Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น เกมส์ pro evolusion 09 ได้เปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น เกมส์ pro evolusion 09 ได้เปล่าครับ

การด์จอ 9500 GT 512 mb ของ Innovision เอาไว้เล่น เกมส์ pro evolusion 09 ปรับโหมดภาพกราฟฟิกสูง แล้วมันจะกระตุกไหม

128Bit DDR3 ป่าวครับ มีกะตุกตอนภาพรีเพลย์ นะละคับผมว่า

Comment

กาตุก

Comment

น่าจะได้นะ

Comment

รบกวนช่วยแนะนำหน่อยว่าควรจะใช้รุ่นอะไรดีครับ

Comment

นอกจากการ์ดจอแล้ว พวก ram กับ cpu ก็มีส่วนนะครับ
            แต่สำหรับการ์จอถ้าให้เลือกจริงๆถ้าค่ายเขียว คงต้อง 8800gt ถ้าหาซื้อได้
            หรือไม่ก็ 9600gt ขึ้นไปล่ะครับ

มีปัญหาอะไรเกี่ยวกับ PES ลองเข้าไปดูที่ http://www.winning.in.th/forums/index.php ดูนะครับ
            Last edited by Muslim; 28 Oct 2008, 12:45:11.

Comment

X1950 ขึ้นไปครับเล่นได้สบายๆ ปรับเต็มได้

Comment

ผมใช้ ออนบอร์ด ยังเล่นได้อยู่นะครับ PES2009 ภาคนี้กราฟฟิคไม่กระตุกเหมือน 2008 ครับ ลื่นมากๆ คับ
                กำลังรอ 4850 อยู่ อิอิ

Comment

อยู่ถ้าจอไม่เกิน 19"

Comment

แล้วถ้ามีงบ 3000 ใช้รุ่นอะไรดีครับ ถึงจะเล่น pes แบบสูงสุดได้อ่ะครับ (ฝากด้วยนะครับไม่อยากตั้งกระทู้ใหม่)

Comment

ยังไม่ได้ลองเลย -*-

Comment

Working...
                      X