Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenom X4 9350e มีขายที่ไหนบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Phenom X4 9350e มีขายที่ไหนบ้างครับ

สนใจเผื่อเปลี่ยน cpu .s,j

ต่างประเทศครับ
    แต่ยังแพงอยู่เลยครับ ราคาน่าจะเท่า 9750 เลยอ่ะ

Comment

คงต้องรอต้นปีอะครับว่าจะมีไครเอาเข้ามาขายมัง สำหรับ น่อมแน้มรุ่นเล็ก

Comment

เราก้อรออยู่เหมือนกัน 9350e ประหยัดไฟดี แต่ระหว่างที่รอก้อเลยเอา 9550 มาแก้ขัดไปก่อน งิ

Comment

รออยู่เหมือนกัน

Comment

เห็นในเว็บนอก
            เค้าเอา 9550 มาลด vCore กับ clock แล้วทดสอบก็กินไฟเท่า 9350e นะ

Comment

รู้แต่ผลจากเว็บเทสต์การบริโภคไฟนี่ลากไปนิดนึงกินไฟเพิ่มกระฉูดครับ

Comment

เจอละ อันนี้แหละ

Anandtech : AMD's Phenom X4 9950, 9350e and 9150e: Lower Prices, Voltage Tricks and Strange Behavior

Comment

Working...
                X