Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น NFS Carbon ทำไมมันเด่งออกอะคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น NFS Carbon ทำไมมันเด่งออกอะคะ

เล่น NFS Carbon ทำไมมันเด่งออกอะคะ

athlon 64 3000+
    a8ne
    ram 1 g
    winfast gf 6200 tc
    hdd 120 20-50-50

คุณควรอัพเดท direct x อาจจะช่วยคุณได้

Comment

อัพเดท path เป็น 1.3 รึยังครับ รู้สึกว่าอาการเด้งออกเนี่ยเป็นกันทุกเครื่องครับ ของผมตั้งแต่อัพเดท path เป็น 1.3 ก็ช่วยได้มากเลยครับ

Comment

เป็นที่แคร๊ก ครับตอนแรกมาก็เล่นไปๆๆพอจะโหลดด้านอีกด้านก็เด้งออกเลยไปหาโหลดแคร๊กใหม่จากเวปตามเนตมาใช้สรุปว่าใช้ได้ตามปกติไม่ปัญหา

Comment

ผมใช้แผ่นแท้ก็เป็นเหมือนกัน แต่ช่างมัน อาศัยเซฟบ่อยๆ เหอๆ

Comment

ผมก็แผ่นแท้นะครับ เด้งออกบ่อยด้วย

ที่ร้ายกว่านั้นคือ มันพาลทำให้เกมอื่น เด้งออกไปด้วย ก็เลยลง Windows ใหม่เลย ครับ

แล้วก็ไม่ลง NFSC อีกเลย ปรากฎว่า ปกติแล้วครับ

NFSC ทำพิษ ครับ

Comment

ใช่บ้กป่ะคับ เพราะของผมก้อเป็น ขอเวบโหลด 1.3 ทีคับ

Comment

Working...
              X