Announcement

Collapse
No announcement yet.

U-store ถ้าใช้ สิทธินักศึกษา จะลดไ้ด้เท่าไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อดใจไม่ไหวถอยมาแล้ววันนี้ ไม่ได้นอนแน่คืนนี้ 555

Comment

Originally posted by Zeyrii View Post
      แอบเจอคุณ Zordor บ่อยๆที่ istudio siam dis แต่ไม่กล้าทัก แต่ท่านเคยเป็นลูกค้าเสื้อผม ว้าวๆๆๆ
      อะคับ วันหลังมาทักได้ครับบ

Comment

รบกวนถามอีกนิดว่า
        ถ้าใช้สิทธิ์นักศึกษาซื้อเนี่ย
        เขาจำกัดไหมว่า ซื้อได้คนละกี่เครื่อง อะไรแบบนี้หน่ะครับ

เพื่อน ๆ คนไหน ที่ซื้อโดยใช้สิทธิ์นักศึกษามาแล้ว
        มาโพสต์บอกกันบ้างนะครับ ^^

Comment

โทรไปถามมาแล้วครับ วันนี้ MBP มาลง 3 เครื่อง ลดแล้วเหลือ 69900 บาท ครับ

ต้องเป็น นศ มธ เท่านั้น ครับ แต่ ถ้าไม่ใช่ใช่สิทธิเพื่อนแทนได้ครับ

ขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคน ที่ เข้ามาตอบนะครับ พรุ่งนี้กะไปถอยแล้วครับ ถ้าคนจ่ายเงินว่าง(พ่อ)
          Last edited by plummet; 31 Oct 2008, 14:37:37.

Comment

แล้วถ้าใช้สิทธิ์นักศึกษาซื้อเนี่ย เค้าจะมีของแถมให้รึป่าวครับ ?

Comment

พวก ipod มีไหมครับ

Comment

แล้วถ้าอยู่มหาลัยอื่นเข้าไปซื้อได้ไหมครับ

Comment

Originally posted by Icymilk View Post
                  แล้วถ้าอยู่มหาลัยอื่นเข้าไปซื้อได้ไหมครับ
                  ไม่ได้คับ ต้องเป็นนักศึกษาของมหาลัยนั้นๆ

ส่วนที่ลดมีแค่ macbook และ imac ครับ
                  ipod ไม่ลดครับ

Comment

Originally posted by plummet View Post
                    โทรไปถามมาแล้วครับ วันนี้ MBP มาลง 3 เครื่อง ลดแล้วเหลือ 69900 บาท ครับ

ต้องเป็น นศ มธ เท่านั้น ครับ แต่ ถ้าไม่ใช่ใช่สิทธิเพื่อนแทนได้ครับ

ขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ ทุกคน ที่ เข้ามาตอบนะครับ พรุ่งนี้กะไปถอยแล้วครับ ถ้าคนจ่ายเงินว่าง(พ่อ)
                    ฝากซื้อได้ไหมคะ ให้เงินเลยแล้ไปซื้อด้วยกันตอนนั้นเลย
                    - -" แบบว่า มันถูกกว่าที่ shop apple เยอะอยู่ค่ะ

Comment

http://store.apple.com/th-k12

Comment

ดูวันที่กระทู้นิดนึงครับ ดันขึ้นมากันทำม๊าย ไม่ต้องต่อจากผมแล้วนะ ปล่อยมันตกไป

Comment

ตกลง โปร ตัวใหม่มาแล้วเหรอครับ

Comment

ผมเพิ่งสอย new macbook จาก u store มาคับ ฝากน้องซื้อที่ ธรรมศสตร์ ลดไป 4000 คับ สุโค่ยยยย

Comment

Originally posted by pigwar25 View Post
                              ผมเพิ่งสอย new macbook จาก u store มาคับ ฝากน้องซื้อที่ ธรรมศสตร์ ลดไป 4000 คับ สุโค่ยยยย
                              ราคาเต็มเท่าไร spec เป็นไงบ้างครับ??

Comment

Originally posted by zikkaz View Post
                                ดูวันที่กระทู้นิดนึงครับ ดันขึ้นมากันทำม๊าย ไม่ต้องต่อจากผมแล้วนะ ปล่อยมันตกไป
                                งงเลยซิครับ นึกว่ามาซะแล้ว MacbookPro Refresh 2010

Comment

Working...
                                X