Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาวกค่ายแดงมาดูทีอย่างนี้หมายความว่ายังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by shady View Post
    เรื่องประกันยังไม่ตอบ pm ผมเลย อุๆ

ดูอย่างไง? หาข้อมูลตปท. ครับ การ์ดref ก่อนflash ผมก็ดูมาก่อน ส่วนpalit คาดว่าคนน่าจะเล่นน้อย ลองไปโพสๆในforums palit ดูก็ได้ครับ(ตปท. นะ)
    ประกันอะไรไม่รู้ที่กล่องไม่มีสติ๊กเกอร์ด้วย lloll

Comment

ดูบนการ์ดให้หน่อยครับ -.-" ดูvoid ประกันมันหน่ะครับ บนกล่องเขาไม่แปะบอกครับ

Comment

-*-
        ผมก็งงกับรุ่นของตัวเองเหมือนกันหน้าตาไม่เหมือนชาวบ้าน
        เพราะหลักๆจะเห็น 2 ตัวคือ sonic ที่ซิ้งดำกับตัวบางใช่ปะครับ
        พยายามสืบค้นดูมีเวปฝรั่งเวปนึงบอกมันเป็น gold edition - -
        เเต่ไอตัวนี้ผมเคยเห็นในหนังสือ quick pc นะ - -

Comment

ประกันครับ ประกันๆๆๆๆๆๆๆๆ -.-" ผมถามประกัน ไม่ใช่รุ่นครับ จะเลิกร้านเน็ตแล้ว

Comment

ประกัน arc

Comment

อื้อหือ จี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดเลยครับ -.-" ถ้าเครมได้ตัวนี้ทำไงดีวะเนี่ย T_T คนอื่นการ์ด ref เหมือนกัน เครมมาได้รุ่นsonic เราเครมนานกว่า แถมได้ตัวนี้มาล่ะ ขึ้นแน่ๆ

Comment

หงะ อยากเคลมบั้งอะทำไงอ่า
                อยากได้ตัว sonic บ้างผลเป็นไงรายงานด้วยนะ

Comment

ซื้อตัวไหนเครมได้ตัวนั้นครับ ของผมการ์ดรุ่นแรกๆ งานref ราคามันแพงกว่าตอนนี้ เลยเครมได้sonic หน่ะครับ เพราะการ์ด ref รุ่นเดียวกันมันไม่มีแล้ว

Comment

lloll จริงดิ

Comment

Working...
                    X