Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเล่น FIFA 2009 ยังคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเล่น FIFA 2009 ยังคับ

อยากรู้ว่า FIFA 2009 มีการอัพเดทตัวผู้เล่นรึเปล่าครับ

กะว่าจะหามาเล่นซักหน่อย ผู้รู้ตอบที่ครับ

รัก Pes 2009 ไปละ

Comment

PES 2009 เหอะ FiFA 2009 เครื่องผมยังไม่ลื่นเลยดูเสป็กดิ มันตุกบางงทีอะ

Comment

Originally posted by jorinter View Post
        PES 2009 เหอะ FiFA 2009 เครื่องผมยังไม่ลื่นเลยดูเสป็กดิ มันตุกบางงทีอะ
        จิงอ่ะ ของผมปรับสุดเลยนะ ลื่นเลย
        สเปคสูงกว่าผมอีก

Comment

Originally posted by Auntonio View Post
          จิงอ่ะ ของผมปรับสุดเลยนะ ลื่นเลย
          สเปคสูงกว่าผมอีก
          สเป็คผมไหวไหมคับ แล้วตัวผู้เล่นมีการอัพเดทรึเปล่าคับท่าน

Comment

ไม่รู้อะ มันจะกระตุกบางครั้งนะ ไม่รู้ผมปรับความละเอียดสุดหรือเปล่า แต่ผมว่า โปร 2009หนุกกว่าเยอะจิงๆนะ ผมเอาหน้าตัวเองไปลงโหมด ลีเจ้น แล้วทำทรงผมเหมือนตัวจริง พ่อมาดูยังชอบเลย บอกเกมนี้ทำสมจริงดีจัง สนุกดี่พ่อมาเชียร์ผมเล่นด้วย พร้อมสั่งการเหมือนโคช เลย หาช่องเร็วๆ ส่งตัวบนเพื่อนว่าง ยิงๆๆๆ เอ้ออออ พอยิงเข้า แล้วโชว์หน้าผมทำท่าดีใจเหมือนผมเด๊ะๆ พ่อฮาอะว่าเหมือนเลย เดี๋ยววันหลังว่างๆจะตั้งกระทู้หน้าคน+PES2009 น่าสนุกดีนะให้เทียบกันระหว่างตัวจริงกับเอาหน้าไปลงใน PES 2009 ฮามากสนุกกว่า ฟิฟ่ากิ้กก้อกเยอะเลย ลบทิ้งไปแล้วละ :::::::::::::::::::::::::::: FIFA2009 เสป็คท่านเล่นได้ครับ ตัวอัพเดทผู้เล่นมีนะ แต่เมืองไทยไม่ค่อยมีให้โหลด ในเวป EA ไทยน่าจะมีให้โหลดครับ:::::::::::::::::::::: ตอบเรพล่างนิดบอกเขาก่อนจะหลงผิดไปหามาเล่นเหมือนผมตอนแรกไง
            Last edited by jorinter; 28 Oct 2008, 16:54:09.

Comment

จขกท. ถาม FIFA2009 นะ

Pes2009 อย่าเราโผล่มาทำไม อิอิ

Comment

E8400@4.0 ram 2 G 9800gtx+
                เล่น fifa09 ปรับ medium ยังกระตุกเลยครับ งงเลย จะต้องเครื่องขนาดไหนถึงจะไม่กระตุก
                ลบออกจากเครื่องแล้วด้วยครับ

Comment

เครื่องผมไม่เห็นกระตุกนะลื่นดีส่วนเรื่องอัพเดดนักเตะไหมอัพเดดกว่า PES2009 เยอะเลยครับ

ปัจจุบันย้ายมาเล่นฟีฟ่าแล้วครับแบบว่าเบื่ือ PES อย่าว่ากันนะครับก็เล่น วินนิ่งมาเป็น 10 ปีอะ

E6300 1.8@2.7
                  HD4850
                  Ram 2G
                  Vista

Comment

สเปคผมยังไม่กระตุกเลยคับ ปรับ high ทุกอย่าง ทั้ง Pes2009 และ Fifa09

ผมเป็นกลางจริงๆนะครับ ผมว่า pes2009 (on PC) ภาพสวยกว่า FIFA09 (On PC) เยอะเลยครับ สนุกกว่าด้วย

แต่ถ้าเป็น FIFA09 (On PS3 or XboX360) ผมว่ามันเจ๋งกว่า PES2009 นะครับ อิๆ ใครรู้สึกแบบผมมั่งคับ

Comment

Originally posted by Milano View Post
                      เครื่องผมไม่เห็นกระตุกนะลื่นดีส่วนเรื่องอัพเดดนักเตะไหมอัพเดดกว่า PES2009 เยอะเลยครับ

ปัจจุบันย้ายมาเล่นฟีฟ่าแล้วครับแบบว่าเบื่ือ PES อย่าว่ากันนะครับก็เล่น วินนิ่งมาเป็น 10 ปีอะ

E6300 1.8@2.7
                      HD4850
                      Ram 2G
                      Vista
                      Originally posted by JediPong View Post
                      สเปคผมยังไม่กระตุกเลยคับ ปรับ high ทุกอย่าง ทั้ง Pes2009 และ Fifa09

ผมเป็นกลางจริงๆนะครับ ผมว่า pes2009 (on PC) ภาพสวยกว่า FIFA09 (On PC) เยอะเลยครับ สนุกกว่าด้วย

แต่ถ้าเป็น FIFA09 (On PS3 or XboX360) ผมว่ามันเจ๋งกว่า PES2009 นะครับ อิๆ ใครรู้สึกแบบผมมั่งคับ
                      แล้วทำไมของเรามันกระตุก ไม่น่าเชื่อ
                      สงสัยต้องลองใหม่แล้วล่ะ

Comment

Working...
                      X