overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 22

Thread: ทนไม่ไหว เลยต้องขอ (Trainer PES 2009 become a legend)

OverclockZone Member

Default ทนไม่ไหว เลยต้องขอ (Trainer PES 2009 become a legend)

ท่านผู้ใดพอจะมี trainer ที่มันปรับ abilities ตัวละครของเราในโหมด become a legend บางครับผม

ตอนนี้ผมมีแต่ตัวที่มันไปปรับค่าตัวที่บอกว่าจะรับ exp ที่ส่วนไหนอ่ะครับ ที่ปรับได้เต็ม 6 อ่ะครับ
    แต่อยากจะได้ตัวที่มันปรับ abilities ตัวละครได้เลย

ท่านผู้ใดมีไว้ในครอบครอง รบกวนขอหน่อยนะครับผม ><"

OverclockZone Member charif's Avatar
    central พระราม3 นิ

5555+ ทนเล่นไม่ไหวละสิ

ปล. ขอผมด้วยคร้าบบบ เหนื่อยจิงๆ

OverclockZone Member jorinter's Avatar

แนะนำว่าเล่นแบบระดับ 2 ระดับ 3 สิ ผมทนเล่นท็อปเพลย์เยอร์ไม่ไหวจิงๆ เหนื่อย แถมทีมแพ้อีก 1 ก็งายเกิน 2-3 อะกำลังดี เล่นเรื่อยๆ หนุกดี ผมได้รับคัดเลือกไปลงทีมชาติไทยเสียที รอมา 2 ปีแล้ว พวกนายเอารูปหน้าตรงยัดใส่โหมดนี้ป่าว ลองดูสิ เหมือนตัวเราเลย ฮาดีอะ

เอารูปตัวเองใส่ไม่ไหวอ่ะคับ หล่อเกิน ><"

ปล. ใครมี trainer มาแบ่งกันบ้างเน้อ...

OverclockZone Member proximo's Avatar

ตามนั่นครับท่าน
    โกงแล้วก็ใช่ว่าจะชนะนะครับ เล่นดีอยู่คนเดียว เพื่อนร่วมทีมห่วย ส่งคืนหลังตลอด

http://www.winning.in.th/forums/index.php?topic=375.0
    Last edited by proximo; 28 Oct 2008 at 17:30:44.

Quote Originally Posted by proximo View Post
    โกงแล้วก็ใช่ว่าจะชนะนะครับ เล่นดีอยู่คนเดียว เพื่อนร่วมทีมห่วย ส่งคืนหลังตลอด

http://www.winning.in.th/forums/index.php?topic=375.0
    ขอบคุณมากครับผม

OverclockZone Member charif's Avatar
    central พระราม3 นิ

Quote Originally Posted by proximo View Post

ผมลองแล้วมันเด้งออกจากเกมคับ

OverclockZone Member timefreefun's Avatar
    อนุเสาวรีย์ชัย(สามเหลี่ยมดินแดง)

ครับ ต้องเล่น one man show ครับ ถึงจะชนะ
    ได้บอลเลี้ยงจากครึ่งสนามเข้าไปยิงเลยครับ ผมต้องทำอย่างนี้เอา (เล่นระดับความยากที่สุด)

ปล.โกงค่าพลังก่อนนะครับ

OverclockZone Member phichaiocz's Avatar

ผมแฮคเอาเลยนะแต่มีบางอันไม่รู้ปรับตรงไหน สงสัยเพราะอายุแค่17ปีมั้ง ขึ้นตัวจริงนิวคาสเชิล อิอิ

เหมือนกันเล่น one man show ตอนนี้มันให้ผมเล่นทุกตำแหน่งในแนวรุกแล้ว...555
    ยิงเยอะกว่ากองหน้าอีก 555

OverclockZone Member Feriuz's Avatar

ตามท่านอื่นๆ เลยครับ โหมดนี้ต้องเลี้ยงครับ ส่งให้คนอื่นๆ ยิง แป็ก หมด

OverclockZone Member ergonomics's Avatar

ขอผมมั่งสิคับ PM ให้หน่อย

OverclockZone Member xzin's Avatar
    ลาดพร้าว จตุจักร สะพานควาย อนุเสาวีรีย์ เกษตร งามวงวาน บางกะปิ มีนบุรี หนองจอก

เวป วินนิ่งเลย มีทุกอย่างให้เลือก สรร

Smile become a legend กว่าจะเป็นเทพ

นักเตะไทยสูง 159 ตอนนี้อายุ 25 อยู่บาร์เซโลน่า ก่อนหน้านี้พเนจรอยู่ โบลตัน วีเเกน นิวคาสเซิล รีลเบติส ลาคอรุนญ่า ยิงไป 64ลูกเเล้ว <เล่นกองหน้า> ติดทีมชาติตออายุ23 พาไทยได้ที่3 เอเชี่ยนคัพ *******เเละเมื่อวานนี้ดีใจมาก คือพาไทยไปบอลโลกใด้ โดยได้ที่2 ของสายa และตัวของผมได้รางวัลนักเตะยอดเยี่ยมด้วย **ทีมชาติใส่เบอร์ 10 สโมสรใส่เบอร์11 *******แวะมาเเลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันนะครับ ขอบคุณ**************

OverclockZone Member jack_sparow's Avatar

Talking

หุๆๆๆท่านวิ่งทำทางหรือเปล่าละ สงสัยกางมุ้งรอ เพื่อนเลยหมั่นใส้ละซิ ถึงไม่ส่งให้นะ มันเลยส่งหลังตลอด ผมวิ่งไล่บอลทุกจังหวะทั่วสนาม นะ พอว่างก็กด L2 2 ครั้ง ก้ได้บอลแล้ว อ้อถ้าเราวิ่งหาพื้นที่ คือเวลาเพื่อนได้บอลพยายามวิ่งไปข้างหน้ามันมันก้จะทางทะลุช่องให้หลุด จะเปิดหรือจะล็อค 1 หวะก็ตามใจ อย่าลืมยิงด้วยเท้าที่ถนัด แค่นี้ก้เต็มตีนแล้ว

OverclockZone Member ApOlOgY's Avatar

Quote Originally Posted by munlin View Post
    นักเตะไทยสูง 159 ตอนนี้อายุ 25 อยู่บาร์เซโลน่า ก่อนหน้านี้พเนจรอยู่ โบลตัน วีเเกน นิวคาสเซิล รีลเบติส ลาคอรุนญ่า ยิงไป 64ลูกเเล้ว <เล่นกองหน้า> ติดทีมชาติตออายุ23 พาไทยได้ที่3 เอเชี่ยนคัพ *************เเละเมื่อวานนี้ดีใจมาก คือพาไทยไปบอลโลกใด้ โดยได้ที่2 ของสายa และตัวของผมได้รางวัลนักเตะยอดเยี่ยมด้วย **ทีมชาติใส่เบอร์ 10 สโมสรใส่เบอร์11 *************แวะมาเเลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันนะครับ ขอบคุณ**************************

ไม่ทราบว่าเตะเอเซี่ยนคัพนี่อยู่ฤดูกาลที่เท่าไหร่ครับ ตอนนี้ผมอยู่ฤดูกาลที่ 5 เพิ่งจะได้เตะกระชับมิตรไป ยังไม่มีวี่แววไปบอลโลก

Smile pes 2009 become a legend

Quote Originally Posted by ApOlOgY View Post
    ไม่ทราบว่าเตะเอเซี่ยนคัพนี่อยู่ฤดูกาลที่เท่าไหร่ครับ ตอนนี้ผมอยู่ฤดูกาลที่ 5 เพิ่งจะได้เตะกระชับมิตรไป ยังไม่มีวี่แววไปบอลโลก
    ปีหน้าก็คงจะมีasian cup น่ะ อีกปีก็เป็นคัดบอลโลกแน่นอนครับ พยายามเล่นอย่าskipบ่อยแล้วพลังจะขึ้นดีเอง ส่งบอลไม่พลาด ขยันไล่ขยันยิงรับรองรุ่งแน่ กดL1บ่อย<เป็นการกระตุ้นcom>ไม่ให้อื้อ *******ล่าสุดเพิ่งได้แชมป์ยูฟ่าและลาลีกากับบาร์ซ่ามา *******แล้วจะแวะมาใหม่นะครับbye**

บอกวิธีการ ใช้ โปรแกรมหน่อยได้มั้ย ครับ ว่า ทำยังไง ทำไม่เป็น

ทีมชาติไทยไม่เหงมีโปรแกรมแข่งเลย ทำไง

ตอนนี้อยู่กับ ขุนค้อน อายุ20 สปีดพึ่งจะได้แค่88เอง

อย่างอื่นไม่ได้ความ เป็นตัวจริง3นัด สำรอง1 นัดไปเรื่อยๆ

นิดนึง

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks