Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามถึง ตะแกรงปิดฝาเคส ขายที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามถึง ตะแกรงปิดฝาเคส ขายที่ไหนครับ

ของสอบถามถึง ตะแกรง ที่ปิดฝา DVD ของเคสด้านหน้า เค้ามีขายกันไหมครับ และขายที่ไหนน้อ
    คือ ตอนนี้อยากให้ลมพัดเข้าด้านหน้าเคสอีกหน่อยนึงอ่ะครับ

หรือว่าเราต้องหาตะแกรงมาตัดทำเอาเองครับ ( ใช้มุ้งลวดมาตัดเลยดีม่ะเนี้ย >.< )

ตามรูปด้านล่างบริเวณที่นิ้วชี้อยู่เลยนะครับ
    Attached Files

ไอ้นี่ได้มั้ยครับ เห็นขายในเว็บhttp://www.tkcom99.com

Comment

>.< อยากได้แค่ฝาตะแกรงมันนะสิครับ

เหมือนเคยเห็นเคสที่ไหนสักที่ ที่มันมีฝาปิดไดร์ DVD แบบตะแตรง สงสัยเค้าคงทำเองล่ะมั๊งครับ
      เอ๊ะ .... หรือว่า ตะแกรง เฉยๆก็มีขาย ถ้ามีขายจะได้ซื้อมาตัดติดเองเลย

ขอบคุณมากนะครับท่าน devilshura

Comment

ตะแกงโรงสีครับ มีหลายขนาดเลยแหละ

Comment

ของผมเอามาจากตัวปิดลำโพงวิทยุครับ

Comment

*-* จริงด้วยเอาจากลำโพงก็ได้นิเนาะ

เสียดายที่ว่า แกะไม่ได้เพราะยังใช้งานมันอยู่ครับ เศร้า
            ไปหาซื้อตะแกรงที่ไหนดีครับเนี้ย

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

Comment

เห็นในสลัมพันธ์ทิพย์คับ

Comment

ร้านวัสดุก่อสร้างใหญ่ๆหน่อยจะมีให้เลือกหลายแบบครับ แต่ซื้อเยอะหน่อยละกัน กะขายได้เลย เหอะๆ

Comment

>.< สลัมพันธ์ทิพย์ อันนี้คือโซนไหนครับ
                  ที่เค้าวางขายของกันถูกๆที่แบไปกับพื้นนั่นเหรอครับ

ถ้าเข้าไปร้านก่อสร้างจริงๆ สงสัยจะได้ทำตะแกรงปิดถาด DVD ขายแล้วครับ อิอิ
                  เคยเห็นเค้า เอาตะแกรงมาทำที่ปิด Slot PCI ด้านหลังเคสเหมือนกัน ไม่รู้เค้าเอามาจากไหนเนาะ

Comment

Working...
                  X