Announcement

Collapse
No announcement yet.

S41 LM62 ซื้อมาได้5เดือนไปซะแล้วครับ(ตั้งในs41clubไม่มีคนตอบ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by jieokung View Post
    เคลมได้จิ มันยังไม่หมดประกันนิ
    หมดประกันก็เคลได้ท่านเบนคิวออกมาเพิ่มประกันอีก1ปีและว่อมปรีแม้หมดประกัน

Comment

ไปส่งศูนย์มาแล้วครับเมื่อวันที่29เดือนที่แล้ว ศูนย์บอกว่ารอประมาณ2-3อาทิตย์(เซงเลย) แต่ก็ไม่เป็นไรครับรอได้ ขอแค่กลับออกมาใช้ได้นานๆแล้วกัน
      ถ้าย้อนเวลากลับไปได้ผมจะไม่ซื้อS41แล้วล่ะครับ..เอาเครื่องที่ทนๆเคลมไวๆดีกว่า(ไม่ได้ว่าBenQไม่ดีนะรู้ว่าผิดทางNvidiaแต่ขอโทษครับซ่อมนานไปนิด)

Comment

ย้ายค่ายการด์จอดีกว่ามั้งเนี่ย หนีไปพึงบุญบารมี ATI ดีก่า
        ว่าไป Benq ประกันจุด มากกว่า Asus อีก ... อิอิ

เรื่องซ่อมอาจเพราะมีคนซื้อ S41 ไปเยอะเมื่อเจอปัญหาเลยนานป่าวหว่า

วันนี้ได้มีโอกาสไปถามร้านค้าในพันทิพเขาก้อบอกว่า เรื่องประกัน Asus จะไวกว่าเยอะ ผมเลยตัดสินใจเลือก

แต่ยังไง Benq เขาออกมารับผิดชอบเรื่อง Heat cycle นะครับ ไม่เหน Asus มาบอกเพิ่มประกันมั้งเลย ++

F80S ละ ++

Comment

เหอะๆของเราได้วันพุธนี้แล้ว..2อาทิตย์นิดๆ

Comment

เหนกระทู้ใกล้ๆ มีให้ร่วมลงชื่อ บอดเสีย การด์จอเน่า

http://forums.overclockzone.com/foru...=1#post4838782

Comment

Working...
            X