Announcement

Collapse
No announcement yet.

หา Notebook ราคาประมาณ 27,000-29,000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หา Notebook ราคาประมาณ 27,000-29,000

อยากได้เป็น
    CPU Intel Core 2 Duo T5500 1.66 GHz หรือ รุ่นไหนก็ได้ที่เป็น Core 2 Duo
    ขอเป็น 2 ยี่ห้อครับ COMPAQ กับ HP แต่ถ้ามียี่ห้ออื่นน่าเล่นก็แนะนำได้ครับ
    Harddisk 80-120 GB มี Wireless LAN Bluetooth
    การใช้งานทั่วไป ไม่เน้น กราฟฟิก ขอแค่อยู่ในช่วงราคา ก็พอ

รบกวนแนะนำที่ครับว่าตอนนี้มีรุ่นที่ผมต้องการบ้างหรือเปล่าครับ

ขอบคุณครับ

ไม่มีใครตอบให้เลยหรือครับ

Comment

ส่วนใหญ่ เพื่อนๆ ก็มีกันคนละเครื่อง คงจะรู้รุ่นอื่นๆลำบาก

เอาเป็นว่า ลองหารุ่นอื่นๆมา ให้เพื่อนๆ เปรียบเทียบดูครับ

Comment

Working...
      X