Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> Review เล็กๆ กับ Red Alert 3 <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >> Review เล็กๆ กับ Red Alert 3 <<

พอดีไปสอยมาแล้วครับวันนี้ที่ Zest พันทิพ 570 บาท

และเห็นมีเพื่อนๆบางคนอย่างเห้นรูปในเกมเลยเอามาให้ดูคร่าวๆครับ เพิ่ง แคปมาสดๆร้อนๆ

เริ่มแรก หน้าจอเข้าเกมส์ มีมูฟวี่ให้ดูนิดหน่อย

ผู้การฝั่งโซเวียต บทสนทนาเป็น ภาษาอังกฤษ ซับไทย

โลโกขรึมๆ

เรือฝั่งจักรพรรดิ์บุกโซเวียตแล้ว ง่า

สมกะ รอคอยไหมครับ

Comment

เมนู ไทยล้วนๆ อาจจะขัดใจบางท่าน แต่ถูกใจสำหรับบางท่าน เอ้าก็ว่ากันไป (ลึกๆผมก็ชอบ Eng ล้วน แต่ ไทยก็ทำให้เข้าใจเนื้อเรื่องง่ายขึ้น)
      อย่างที่เค้าว่าจริงๆ การ์ตูนหน่อยๆ หุๆ

หน้าปรับ Option ต่างๆ

Last edited by miixer; 28 Oct 2008, 22:41:54.

Comment

..........

Comment

ต้องไปสอยซะแล้ว

Comment

มันเล่นออนไลน์ได้ปะ?????

Comment

โชว์ฉากเล่นห่นอย คร้าบ

Comment

รอดูรีวิว ก่อนนอนคร้าบบบบ อิอิ

Comment

โอ้ย แบบนี้ทนไม่ไหวแว้ว เดวไปถอยมาดีกว่า

Comment

แคปตอนเล่นที่ครับๆๆ อยากเห็นๆ

Comment

ให้บรรยากาศเดิมๆเหมือนภาค 2 ตอนเลือกเล่นแบบ แคมเปญ มีมูฟวี่คั่นให้ดูเพลินๆ

โหลดด่าน

ใครวะ - -*

ด่านแรกของโซเวียต ป้องกันเมือง

หมดแล้วครับ รีปก็อปมาให้ดูกันก่อนคร่าวๆ ยังไม่ได้เล่นอะไรเท่าไหร่
                      เรื่องภาษาผมว่าก็โอเค แต่รูปทั่วไปเหมือนแนว การ์ตูนจริงๆ เหอะๆ ได้ฟีลลิ่งไปอีกแบบ

เรื่องออนไลน์ได้ไหมตอนนี้ยังตอบไม่ได้ครับ เดี๋ยวขอลองแล้วจะมาบอกอีกที หรือคงจะมีท่านอื่นๆมา
                      ตอบให้ล่ะครับ เพราะเห็นมีหลายคนเหมือนกันที่ซื้อมาเล่นแล้ว

เอาเป็นว่าใครที่รอคอยเกมส์นี้ ก็เชิญซื้อหา หรือโหลดได้ตามอัธยาศัยครับ
                      แต่ผมว่าซื้อของแท้มาเถอะสนับสนุนเขาหน่อย เรื่องภาษา ถ้าไม่ถูกใจยังไง เดี๋ยวก็มี
                      แพทช์หรือจากแหล่งอื่นๆมาแก้ให้เล่นอย่างแน่นอน ครับผม

ส่วนตัวถือว่าพอใจในระดับนึงงครับ แต่ต้องของลองเล่นดูก่อน ครับ

ขอบคุณครับ
                      Last edited by miixer; 28 Oct 2008, 22:41:09. Reason: เปลี่ยนขนาดภาพ

Comment

กำชุดหลังลืม รีไซส์ เดี๋ยวแก้ให้ครับ ^ ^" ถึงว่าทำไมช้าๆ

Comment

เบ้อเริ่มเลยครับ...(หน้าอกหน้าใจยัยโซเวียต)

Comment

คุ้มกะที่รอคอยไหมนิ
                            เกือบซื้อ อิอิ

Comment

อยากได้บ้างจัง อยากรู้ว่าเกมส์นี้ต้องการสเป็กขนาดไหนหรอ เเละไฟล์เกมส์ใหญ่ป่าวคับ

Comment

Working...
                              X