Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!!Power raidmax มันดีป่าวครับจะซื้อแล้วTaganมันขาดตลาดอ!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• !!!Power raidmax มันดีป่าวครับจะซื้อแล้วTaganมันขาดตลาดอ!!!

พอดีอัพคอมใหม่ครับพี่น้อง..!!!
    E4500+P5N E SLI+XFX 9600GT อยากจะclockไปซะ3.6GHzอะครับ
    เลยสั่งจ้าว Tagan Bz 580 ไปแต่ของดันขาดตลาดอิครับพี่น้อง ร้านมันเอาRaidmax 600w มาแทนไม่ทราบว่ามันแทนกันได้ป่าวครับแล้วประสิทธิภาพมันสูสีกันป่าวครับช่วยตอบด้วยนะครับ
    ของมาพรุ่งนี้แย้ว
    !!!!!!

สเปคแค่นี้ไม่กิยไฟหรอกครับ 530W ยังสบายๆเลยครับ 600 นี้ไม่ต้องห่วง

Comment

ตัวนี้วัตไม่เต็มคับ

Comment

ไฟเหลือ ติดไฟแมงดาได้อีกหลานหลอด

Comment

Working...
        X