ท่านที่ใช้ 6930g ตัว 69,000 บาท ผมรบกวนท่านทำแผ่น Rcover ให้ผมหน่อยได้ป่ะครับ

เพราะผมใช้ตัวธรรมดา มันแถมเป็นVista Home Premium แต่ผมอยากใช้เป็นตัว Ultimate อ่ะครับ อันที่จริงจะลงเองก็ได้ครับ แต่ว่ามันต้องมา Add OEM Cert อีก ผมเลยอยากเอาแผ่น Recover ที่เป็น Ultimate มาเก็บไว้อ่ะครับ เวลา Recover จะได้ง่ายหน่อย เพราะ BIOS มันคงเป็น OEM แล้วอ่ะครับ ท่านใดใช้รบกวนหน่อยนะครับ เรื่องค่าส่งหรืออะไรพวกนี้ผมจ่ายให้ครับท่าน