Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรม ถอดรหัส winrar ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรม ถอดรหัส winrar ทีคับ

คือผมโหลดเกมจากเวปนอกมาแต่มันติด pass เป็นbit อ่ะคับ แล้วผมโหลดเปงอาทิตเลยเสียดายอ่ะคับขอหน้่อยนะคับ

คือมันโหลดมา 12 ไฟล์ ใส่รหัส ตามชื่อคน upมันก้อคลายได้แตกพอไฟล์ 12 ก้อ error พาส สะงั้น งง มากเลยคับ

ยังไงก้อขอโปรถอดรหัสหน่อยนะคับ
    Last edited by NerubiaN; 1 Feb 2007, 17:33:10.

เหอะๆ ผมเคยเป็นครับ โหลดหนังมา 10 เรื่องอยู่ในพาสเดียว พอแตก ติดพาสเวิด

ผมพยายามหาโปรแกรมมาช่วยแกะ แม่เจ้าเปิดเครื่องทิ้งไว้ 4 วันยังหาไม่ได้เรย

Comment

อืม.... ถ้าไฟล์นั้นไม่สำคัญก็อย่าเลยครับ เสียเวลาเปล่าๆ เหอๆ

Comment

ไม่คุ้มครับ ไม่คุ้มเอามาก ๆ ถ้าไม่สำคัญระดับชาติ ผมก็หาไฟล์ใหม่จากที่อื่นดีกว่า แต่ทว่า

พอมีแนวรึปล่าวครับ พาสจะตั้งขึ้นด้วยตัวอักษร หรือตัวเลข ถ้าแยกได้ขนาดนี้ ก็คงใช้เวลาไม่มากเท่าไหร่ คงใช้เวลาแค่ 1-3 วันเอง ก็แกะได้แล้ว

Comment

เขาว่าโปรแำกรมนี้ Advanced RAR Password Recovery เปิดได้นะ ลองหาใน Google ดูนะ

Comment

ขอบคุณมากคับ ทิ้งไว้ 1วันกะอีก 8 ชม แก้ได้ แหะๆๆๆ

Comment

Working...
            X