Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามครับ Harddisk 320GB/7200rpm อุณหภูมิ 57 องศา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามครับ Harddisk 320GB/7200rpm อุณหภูมิ 57 องศา

สอบถามครับ Harddisk 320GB/7200rpm อุณหภูมิ 57 องศา มันร้อนไปหรือป่าวครับ ใส่ใน ASUS G1S ครับ

ปกติครับพี่น้อง มันก้อร้อนอย่างนี้และ เพราะ รอบมันเยอะขึ้นครับพี่น้อง

Comment

ผมว่าปกตินะครับรักจะเร็วมันก็ต้องแลก

Comment

ขอบคุณครับ มันคงไม่ทำให้ HD ไปเร็วใช่ไหมครับ เพราะโดนแบบไม่มีประกันมา เหอๆ

Comment

0-60C ปกติครับ

Comment

ไม่พังครับ มันรองรับได้ถึง 85c

Comment

เห้ ซื้อที่ไหนอ่ะ มีแบบ IDE ไหม ราคาเท่าไรอยากเอาไปเล่นบ้างฮาๆ

Comment

Originally posted by data_db2 View Post
                ไม่พังครับ มันรองรับได้ถึง 85c
                หมุนเป้นไฟเลย แรงจริงๆ

Comment

สงสัยต้องน้ำแข็งแห้งแล้วครับถึงจะหยุดความร้อนแรงของฮาร์ดดิสก์ท่านได้ แอบอิจฉา อิอิ^^

Comment

G1sn เต็มที่ไม่เกิน 55 ครับ ^^

Comment

Working...
                    X