Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำการ์ดจอหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำการ์ดจอหน่อยคับ

คือผมจะเอามาเล่น nfsmw อะคับ อะคับ pcix นะคับ ผมควรเล่นรุ่นไหนดีอะคับ
    เอาแบบ ที่ความละเอียด 640x480 แล้วเปิดแสงเงาได้หมดอะคับ งบ7000-7500
    ช่วยเลือกทีนะคับ

แล้ว x1600pro 128mb ddr3 พอไหวมั้ยอะคับ

ขอบคุงคับสำหรับทุกคำตอบ

กัดฟันอีกนิด spark 7900 GS ครับ

Comment

แต่ตามที่คุณว่าก็ไหวครับผม สบายๆกับความละเอียดเพียงแค่นี้ครับ

Comment

แนะนำ 7900 GS ครับมาแรงมากตอนนี้
        ราคาไม่ได้ไปพันทิพเลยแต่คาดว่า 8000+-500

Comment

7900GS อีกเสียงครับ รับรองสบายๆเลย

Comment

7900gs galaxy 8100 เพิ่มตังอีกหน่อยนะคับ

Comment

ถ้าเอา ละเอียดภาพ 640x480 ปิด effect หมด x700 ก็พอเหอๆ ตังที่เหลือ แดกเหล้า - -" ก็เห็นเค้าต้องการค่นี้

Comment

Originally posted by Olooz View Post
                ถ้าเอา ละเอียดภาพ 640x480 ปิด effect หมด x700 ก็พอเหอๆ ตังที่เหลือ แดกเหล้า - -" ก็เห็นเค้าต้องการค่นี้
                เค้าต้องการแบบ 640x480 เปิด aa กะ af ด้วยนะครับ - - ไม่ได้ปิด
                7900gs ด้วยคน

Comment

7900 GS ของ Spark ก็พอดีงบเลยไงครับ ไม่ต้องลากก็แรงแล้ว ปรับ Max ยังลื่นหัวแตกเลย(ขึ้นอยู่กับ CPU ด้วยครับ)

Comment

Working...
                  X