Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับ Red Alert 3 ( แผ่นแท้ ) หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับ Red Alert 3 ( แผ่นแท้ ) หน่อยครับ

1. ซีเรียล 1 ชุด ลงได้ 5 เครื่องจริงหรือเปล่าครับ
    2. RA3 มีออกขาย 2 แบบ มันต่างกันยังไงครับ

ลงได้ 5 เครื่องจริงครับแต่ถ้าลงเครื่องเดิมจะไม่นับครับแต่ถ้ามีการเปลี่ยน hardware ลง OS ใหม่จะมีการตัดสิทธิ์ออก 1 ทีครับแต่ถ้าเปลี่ยน hardware แล้วไม่ได้ลบเกมออกก็ไม่มีปัญหาครับเพราะมันจะตรวจตอนลงแล้วเริ่มเกมครั้งแรกเท่านั้น ส่วน standard กะ premier มันต่างกันตรงที่ premier จะมี DVD เบื้องหลัง ภาพหลุดๆ แผ่นที่ 5 แมพที่ไม่มีใน standard และ cd เพลงต่างๆใน RA3 ครับที่สำคัญเป็นกล่องเหล็กเหมือน crysis ซึ่งในสายตาผมว่าสวยมากครับ

Comment

เห้นว่าถ้าใช้ครบ5แล้วแจ้งให้เขาเพิ่มได้นะเป้นรายไป

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ถามต่ออีกนิดครับ

ตอนเล่นต้องใช้แผ่นมั้ยครับ

Comment

Originally posted by passakon View Post
            ถามต่ออีกนิดครับ

ตอนเล่นต้องใช้แผ่นมั้ยครับ

ไม่ต้องครับข้อดีข้อเดียวของ DRM คือไม่ต้องใช้แผ่นอีกแล้วครับตอนเล่น ใช้เฉพาะตอนลงเท่านั้นครับ

Comment

สิท5ครั้งนี้ถ้าเรา uninstallแบบถูกต้อง มันก็จะได้คืนมาเต็มเหมือนเดิมไม่ใช่หรือครับ
              คือไปอ่านเจอเค้าบอกมาอย่างนี้-?-

Comment

Working...
              X