Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมตัดสินใจหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมตัดสินใจหน่อยครับ

ผมกำลังจะซื้อคอมเอาไว้เล่นเกมส์เครื่องใหม่

งบ 30000 +-3000

จัดสเปคเรียบร้อยแล้ว แต่ยังลังเลอยู่ 2 อย่าง
    ระหว่าง XFX GTX260 XXX Edition กับ 9800 GTX+
    อันนี้อยากให้ช่วยฟันธง โดยอิงจาก ประสิทธิภาพต่อราคา(ความคุ้มค่า) อ่ะครับ

อีกอย่างนึงคือ
    ระหว่าง Core2Qd. Q6600 2.40 GBz กับ Core2Duo E8500 3.16 GBz
    อันนี้อยากให้ฟันธง โดยอิงจาก ความแรงเอาไว้สำหรับเล่นเกมส์ครับผม

ขอบคุณมากๆ ขอบคุณจริงๆ สำหรับคำตอบครับ

XFX GTX260 XXX Edition กับCore2Duo E8500 3.16 GBz ครับ

Comment

อยากได้ความคิดเห็นเพิ่ม เพื่อความมั่นใจคร้าบบ

Comment

Working...
      X