Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600gsoกับ3dmark03

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600gsoกับ3dmark03

คือผมเพิ่งได้9600gsoมา ก็เลยอยากเทสดูคะแนนเล่นๆก็เลยเปิด 3dmark03 ขึ้นมาแต่พอเปิดมันก็บอกว่า not support แล้วก็เปลี่ยนหน้าจอเป็น800X600อ่ะ มีใครเป็นมั้ง ในเครื่องมีแค่ 3dmark03 ก็เลยไม่ได้เทสโปรแกรมเบนช์ม้ากอื่นๆ เกมก็ยังไม่ได้เล่น
    psugview450wเทียมเอง ยังไม่กล้าเล่นมาก กำลังจะไปซื้อpsu ใหม่

ปล.รบกวนช่วยหาlink 3dmark06 ให้หน่อยซิครับ

เป็นที่ไดร์เวอร์ Forceware ละมั้ง ใช้ตัวไหนอยู่อะคับ

Comment

ใช้ครับน่าจะเป็นที่ไดร์เวอร์ ของผมได้เท่านี้
      Attached Files

Comment

ผมใช้forcewere 174.88 ครับจากแผ่นไดรเวอที่แถมมาอ่ะ

Comment

Working...
        X