Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ VGA หน่อยครับ ของเดิม 9600GT อยากจะเปลี่ยนไปใช้ตัวอื่นลองแนะนำหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ VGA หน่อยครับ ของเดิม 9600GT อยากจะเปลี่ยนไปใช้ตัวอื่นลองแนะนำหน่อยครับ

ช่วยแนะนำหน่อยครับ ค่ายเขียว ค่ายแดงก็ได้ ครับ ขอราคาสบายๆกระเป๋าหน่อยครับ
    Last edited by lnwhunsa; 29 Oct 2008, 19:12:53.

ตอนนี้ก็เล่นเกมได้ High ทุกเกมอยู่แล้ว ไม่แนะนำให้เปลี่ยนนะ
    ถ้าจะแนะนำก็ HD4850 แรงกว่า 30-40% 6000.-

Comment

9800GTX+ ก็ได้ แล้วแต่ถนัด

Comment

ถ้าอัพไปแค่ 9800GT หรือ 9800GTX+ อย่าอัพเลยครับตัวนี้คุ้มแล้ว แต่ถ้าอยากอัพจริงๆต้องเล่นไปตัว GTX260 หรือ GTX280 ไปเลยอ่ะครับเพราะความแรงมันจะกระโดดไปไกลหน่อย

Comment

GTX260 - GTX280 HD4870 > 4850X2

Comment

เอาของเดิม มาให้ผมนะครับ

แล้วท่านจะเล่นตัวใหนก็จะแรงๆ ทั้งนั้นเลย

งิงิกำ

Comment

ไม่คุ้มๆ

ตอนนี้ก็อยู่ในระดับถือว่าดีแล้ว

Comment

การ์ดจอในระดับที่จะให้ความแตกต่างกับการ์ดจอตัวเดิมของท่าน ราคา ไม่ต่ำกว่า 6000 แน่นอนครับ คงไม่สบายกระเป๋าอย่างที่ท่านว่า ใช้ตัวเก่าไปจนกว่ามานจะรันเกมส์ที่ท่านอยากเล่นไม่ได้ แล้วค่อยอัพใหม่ดีกว่าครับ

Comment

Working...
                X