Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS 9800 GT ดีไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS 9800 GT ดีไหมครับ

พอดีผมกะจะซื้ออะครับ ไปดู มันปะรมาณ 6 พันกว่าๆ แต่ผมอ่านมาหลายกระทู้เห็นมีบางคนบอกว่า

มันแรงเท่า 8800 GT เลยอยากจะทราบว่า มันน่าเล่นไหมครับ ช่วยตอบด้วยครับกะว่าอีกไม่นานจะไป

ซื้อแล้วครับ

ดี แพงงงงงงงง

6000ซื้อ GTX+ ได้

8800 กับ 9800 gt มันต่างกันแค่ชื่อ กับราคา

Comment

ลืมบอกครับ มันเป็นตัว TOP นะครับ

Comment

มีซิงค์ 8800GTS 512 ติดมาให้

แต่ราคานั้นซื้อ 8800GTS 512 แท้ๆได้ แรงกว่า แถมตังเหลือด้วย

Comment

ครับ ยังไงเดี๋ยวจะลองไปดูว่ามี 8800 GTS 512 เหลืออยู่รึเปล่า

ขอบคุณที่ตอบคำถามครับ ( แต่ใจจริงก็อยากได้ รุ่น 9 อะครับ ^_^ )

Comment

Originally posted by wongpuyog View Post
            ครับ ยังไงเดี๋ยวจะลองไปดูว่ามี 8800 GTS 512 เหลืออยู่รึเปล่า

ขอบคุณที่ตอบคำถามครับ ( แต่ใจจริงก็อยากได้ รุ่น 9 อะครับ ^_^ )
            อยากได้รุ่น 9 ใช้มั้ยคับ

งั้นก็ไปสอย xfx 9800 gtx เรยคับแรงกว่า 8800 แน่นอน

Comment

แต่รู้สึกว่าร้านในเชียงใหม่ เขาเน้น ASUS อะครับ เลยหา XFX ยาก

มีใครพอจะทราบไหมครับ ว่ามีร้านไหนในเชียงใหม่ ขาย หลายๆ ยี่ห้อมั่งอะครับ

Comment

Working...
              X