Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเล่น sacred 2 ได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเล่น sacred 2 ได้บ้าง

ใครเจอ crack ตัวสมบูรณ์มั่งครับ ผมเห็นโพสต์เป็นสิบแต่มันไม่สมบูรณ์ซะที
    ไม่เด้งเลเวล 13 ก็ไปเด้ง 26 27 28... ของแท้ import ก็ 1490
    ไม่ไหวอะ ถ้าเป็น diablo 3 ก็ว่าไปอย่าง

ผมเพิ่งเล่นภาคแรกอย่างเมามันส์

มาเจอภาค2แล้วรับไม่ได้ เลยลบภาค2ทิ้งไปแล้ว
    Last edited by battlecruiser; 30 Oct 2008, 11:08:28.

Comment

ผมเล่นถึงเลเวล 11 เข้าเกมได้ประมาณ 1นาทีแล้วเด้งออกมาหน้าเมนูเลยอะ
      ตอนนี้ก็กำลังจะลบทิ้งแล้วละ

Comment

เกมนี้ต้องบอกว่าระบบป้องกันเขาทำออกมาซับซ้อนดีจริงๆครับ
        ผมเห็นว่าผู้เล่นหลายคน (ที่ใช้ Crack) จะเจอปัญหาหลายขั้นซับซ้อน
        ทั้งพาผู้เล่นเด้งออกหน้าจอเดสท็อป ทั้งจำกัดเลเวลแล้วค่อยผลักผู้เล่นเด้งออกจากเกม และอื่นๆ
        แต่โดยส่วนตัว ผมไม่ได้เล่นเกมนี้นะครับ (เพราะเตรียมซื้อ Import Fallout 3 ครับ)

Comment

เพิ่งจะได้ลองเล่นยังไม่เจออาการแบบนี้ครับ

Comment

ผมเล่นได้ครั้งเดียวเข้าไม่ได้อีกเลย -*-

Comment

ผมเล่นอยู่ครับ ใช้ Patch 2.10 +Crack +DeleteSecurom ไม่มีหลุดครับ

ตอนนั้นเล่นไปถึง Level 31 แล้วครับ แต่เบื่อขึ้นมาก่อน เลยลบทิ้งไปแล้ว ไม่ได้เล่นต่อเลย

ผมว่าทำสู้ภาค 1 ไม่ได้เลย....

ปล.อุตสาห์ รอมาตั้งนาน น่าจะทำได้ดีกว่านี้นะ

Comment

ผมเข้าเกมส์ยังไม่ได้เลย เครื่องดับ Restart เอง
                พอ เอาออกจากเครื่องมีเกมส์อื่นๆ อีกเยอะแยะ ให้เล่น
                ไว้มี Crack ดีๆ มาค่อยว่ากันใหม่

Comment

ต้องรอ Crack ดีๆ ออกก่อนครับ

Comment

ตอนนี้มี Crack ของ Pacth 2.12 ออกมาแล้ว เจอเมื่อวาน
                    เล่นPacth 2.12 ได้แล้ว เล่นไป5 ซม ยังไม่มีอาการเด้งออกมาหน้าเมนู

Comment

กะลังเล่นครับ...เด้งตลอด..

Comment

รีบปั่นออกมาก่อน diablo3 ลองถ้า diablo3 ออกสิ จะมีใครมองเกมส์นี้
                        ผมก็หาแคร๊กมาลองหลายตัวแล้ว ไม่ค่อยเวิร์ค

เลยหันไปเล่นเกมส์อื่นแล้ว

ถ้าผู้ใดมี crack ที่ใช้ได้ รบกวนด้วยครับ ส่งให้ผมที volk_minibus@hotmail.com

Comment

ลบไปแล้วเหมือนกัน

Comment

Originally posted by KingJo View Post
                            ตอนนี้มี Crack ของ Pacth 2.12 ออกมาแล้ว เจอเมื่อวาน
                            เล่นPacth 2.12 ได้แล้ว เล่นไป5 ซม ยังไม่มีอาการเด้งออกมาหน้าเมนู
                            ครับ ผมทำตามท่าน แล้วปรากฎว่าเล่นได้ครับไม่เด้ง
                            -โหลด patch 2.12 จากในเน็ตมา
                            -แล้วหาCrack 2.12
                            -แล้วก็ใช้โปรแกรม DeleteSecurom ก่อนเข้าเกม

--------------------------------
                            โดยรวมผมว่าเกมนี้ก็ ok นะครับ เล่นได้เพลินๆ เพราะสกิลเยอะดี แปลกๆ
                            เช่น ตัวผู้หญิงที่ให้เลือกตัวแรก ผมเล่นสาย เทคโนโลยี มีสกิล buff คือ เรียกปืนใหญ่ออกมายิง
                            สะใจมากครับมันแรงจริงๆ ผมใช้เป็นอาวุธหลักเลย ตอนนี้ lv28แล้ว

Comment

Working...
                            X