Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงวินโดว แล้วจอฟ้า ทำไงดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงวินโดว แล้วจอฟ้า ทำไงดีคับ

มี nv4_mini.sys มันแปลว่าไรอ่ะ

ลองเปลี่ยนแผ่นก่อนเลยครับ
    บ่อยมากเลย

Comment

Originally posted by benzmore View Post
      มี nv4_mini.sys มันแปลว่าไรอ่ะ
      ชื่อคุ้น ๆ ครับ คล้ายไฟล์ของไดร์เวอร์การ์ดจอของ ทาง NVIDIA เค้าครับ
      สงสัยไดร์เวอร์การ์ดจอที่บรรจุมากับแผ่น XP ไฟล์ NVINIA Error แหง ๆ ครับ
      หาแผ่นใหม่ดูครับ
      Last edited by TWK.; 1 Feb 2007, 21:46:28.

Comment

คับ แผ่นวินโดนี้ใช้ได้ ชัวคับ ลงอีกเครื่องใช้ได้ปกติคับ
        เกี่ยวกับไดวเวอร์ การ์ดจอ จะต้องทำไรบ้างอ่าคับ

Comment

ใช้Raidเปล่าครับ

Comment

ผมว่ามีปัญหาที่ฮาร์ดดิสนะของผมขึ้นเหมือนกานแต่ไม่ใช่ตัวนี้

Comment

ป่าว raid คับ
              80G อันเดียวโดดๆ

Comment

เปลี่ยนรุ่นของ driver การ์ดจอดูครับ เอาอันเก่าออกก่อนนะครับ

ถ้า OC ก็เอาลงด้วยครับ

Comment

ผมเข้า เซบโหมด ลงไดรเวอร์การ์ดจอ
                  ใช้ได้แล้วคับ

Comment

Working...
                  X