Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนชาว OCZ หน่อยครับ เก่ยวกับแรม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนชาว OCZ หน่อยครับ เก่ยวกับแรม

คือว่าพรุ่งนี้จะไปซื้อแรมมาเพิ่มสักหน่อย สัก 2 แผง ของเก่ามีอยู่แล้วครับ 2 แผงเหมือนกัน จะไปอัพเกรดซะหน่อย บอร์ดตามลายเซ็นต์เลยครับ ของเดิม 512 * 2 จะซื้อ 1024 * 2 ไปใส่อีกนี่ จะมีปัญหาอะไรหรือเปล่า กลัวซื้อไปแล้วใช้ไม่ได้นะ เพราะผมเองก็ไม่เคยทำสักที แบบ 512 * 2 และ 1204 * 2 ยังไงใครพอมีความรู้หรือเคยลองมาแล้วว่ามันเวิร์คหรือไม่เวิร์คยังไง ก็ช่วยบอกผมทีนะครับ จะได้ไม่เสียตังซื้อ

ใส่ได้ครับ เท่าที่บอร์ดรองรับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ก็เป็น 3G

Comment

Working...
        X