Announcement

Collapse
No announcement yet.

P4 506 กับ E2200 อันไหนแรงกว่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P4 506 กับ E2200 อันไหนแรงกว่าครับ

คือตอนนี้ผมใช้ P4 506 อยู่ มีคนมาถามเปลี่ยน E2200 ผมควรแรกดีไหม

แลกเลยE2200แรงกว่ามาก

Comment

E2200 แรงกว่า P4 506 มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        E2200 แรงกว่า P4 506 มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
        สงสัยจะมากจริงๆ

Comment

ปัญหาโลกแตกคับ เอางี้คับคำตอบได้ไปแล้ว เดวผมจะให้เหตุผลว่าทำไม แต่ผมจะให้ลิงค์ไปนะคับพอดีเจอมาน่าจะเป็นเหตุผลเดียวกัน http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=315202
          ลองดูคับ

Comment

งั้นแลกเลย ดี กว่า อิอิ ขอบคุณความรู้ดี ๆ ทุกท่านครับ

Comment

แลกไปเลยคับ แรงกว่าเยอะจิง ๆ

Comment

ต่างกันเยอะ เอาE2200 นะ

Comment

Working...
                X