Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงใสครับ Router ถ้าเราอัพเฟิร์มแวร์ใหม่แล้วไป รีเซ็ตค่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงใสครับ Router ถ้าเราอัพเฟิร์มแวร์ใหม่แล้วไป รีเซ็ตค่า

ถ้าเราอัพเฟิร์มแวร์ใหม่ แล้วถ้าไปกด รีเซ็ต ตัวเฟิร์มแวร์จะกลับไปเป็นเวอร์ชั่นเก่าไหมครับ หรือยังเซฟเป็นเวอร์ชั่นที่เราพึ่งอัฟไป พอดีพึ่งอัฟไปแล้วเวอร์ชั่นนี้มันแก้ปัญหาเน็ตตัดได้ แต่กังวลนิดๆว่าวันหลังถ้ามีเหตุให้ต้องไปรีเซ็ต แล้วต้องมาอัฟใหม่ รบกวนด้วยครับ

ไม่เปลี่ยนครับผม

Comment

Originally posted by ittiphol View Post
      ไม่เปลี่ยนครับผม
      ขอบคุณครับ

Comment

Working...
      X