Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมโหลดบิด แต่งนิดๆ พอสบายตา

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คอมโหลดบิด แต่งนิดๆ พอสบายตา

คอมโหลดบิด แต่งนิดๆ พอสบายตา(นานๆมันเริ่มรกตาแระ)คิคิ ตัวนี้ต้องเพิ่มอีกหลายอย่าง แต่ อิอิ เห็นเพื่อนๆพี่ๆเค้าถ่ายมาให้ดูเยอะแระ พอดีน้องเอากล้องมาให้ลงรูปดีก้อเลยแอบถ่ายซะเรย คิคิ ไงๆก้อติชมกันมังนะครับ ไว้เสร็จจิงๆแล้วจะเอารูปมาลง อีกรอบ
    ส่วนฝาใส่ที่ทำเองนั้นยังไม่พอใจอีกมาก
    1. พัดลมสูงเกินไป (คงต้องทำใหม่)อันนี้วัดขนาดฝาเคสแล้วไปให้ที่ร้านตัดครับ รูพัดลมเค้าก้อเจาะให้ เค้าคิด 190 บาท ไม่รู้ว่าแพงป่ะ แต่ก้อมีที่เดียวใน เมื่องนราธิวาสง่ะ ช่วยไม่ได้
    2. สติกเกอร์ที่ติดนั้นไม่สวยเอาซะเลย เหอะๆๆ (ก้อคงต้องทำใหม่)
    3. เรื่องสายมัง รกนิดนุง
    Attached Files

ต่อๆ

อีกนิดๆ
    Attached Files

Comment

รกไปนิดแต่ก็สวยดีคับ

Comment

เห็นเเล้วก็อยากเเต่งได้วะขนาดนี้บ้างจัง เเต่ของผมไม่ถึงขนาดนี้นะสิ ToT

Comment

Originally posted by waffen-ss View Post
          รกไปนิดแต่ก็สวยดีคับ
          ไม่รู้จะทำไงแล้วครับกับสายเนี่ยย เดวไว้จบ ม.6 ก่อนจะซื้อเคสใหม่เลย 555 เอาใหญ่ๆเลย

Comment

แล่มเลย

Comment

ไม่นิดแล้วน่ะแบบนี้

Comment

แหล่มๆครับ

Comment

สวยครับ เข้าใจว่าสายเยอะ อิอิ

Comment

เปี่ยน พาวเวอร์ซัพพายเลยท่านได้เกบสายง่ายๆเอาแบบถอดสายได้อ่ะท่านๆ

Comment

Originally posted by poypoy View Post
                      เปี่ยน พาวเวอร์ซัพพายเลยท่านได้เกบสายง่ายๆเอาแบบถอดสายได้อ่ะท่านๆ
                      ครับแต่ต้องรองบครับ ม่ะมีงบแต่ รร เปิดแระ เด่วเก็บตังซื้อ ขอคุณนะครับ

Comment

สวยกว่าของผมอีก

Comment

สวยดีครับ รกแบบสวยงาม

Comment

Originally posted by sc View Post
                            สวยดีครับ รกแบบสวยงาม
                            คิคิ ขอบคุณคับ

Comment

แต่งนิดๆนะเนี่ย ^ ^

Comment

Working...
                              X