Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปลี่ยนแรมโน๊ตบุ๊ค จาก 1 G เป็น 4 G แล้ว vista เห็นแค่ 3 G ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปลี่ยนแรมโน๊ตบุ๊ค จาก 1 G เป็น 4 G แล้ว vista เห็นแค่ 3 G ครับ

เปลี่ยนแรมโน๊ตบุ๊ค จาก 1 G เป็น 4 G แล้ว vista เห็นแค่ 3 G ครับ อยากทราบว่าต้องทำอย่างไรให้เห็นเป็น 4G

เปลี่ยนไปใช้ Vista 64bit เท่านั้นขอรับ

Comment

32-bit ใช่ปาว
      งั้นก็ปกติ

Comment

ขอโทษนะครับ อยากทราบอีกเรื่องว่า ถึงแม้ว่าจะเห็นเป็น 3G แต่ตัวเครื่องมันจะทำงานเป็น 4G หรือเปล่าครับ รบกวนด้วยนะครับ

Comment

Alt + Ctrl + Del ---> Performance

มันทำงานเท่าที่เห็นครับ (ก็ทำงาน 3GB นั่นแหละ)

Comment

ตัวเครื่องทำงาน 4GB

OS เรียกได้เท่าที่มันเห็น ครับ

Comment

Working...
            X