Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400@GA-EP31-DS3L v2.0

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8400@GA-EP31-DS3L v2.0

กอดคอพากันไปได้เท่าไรคับ ไม่เคยClockนี้ครั้งแรกคับ
    อยากหาข้อมูลเพิ่ม มีใครเคยพาไปได้เท่าไรมั้งครับ
    มือใหม่หัดโอเวอร์คล๊อก .....ขอคำชี้แนะด้วยคับ

ลองลากไปเลยงาบ

Comment

4 GHz ไม่น่ามีปัญหา (450 x9)

Comment

ดูจากลายเซ็นต์ก็ทำได้แล้วนิ 450*9

Comment

ของผมก็ ep31 ds3l..........ใส่แรมเท่าไรครับ บัสเท่าไร ...............ของผม e5200 บัส800 แรม4 gb 800เหมือนกัน ลากที่สเถียรสุด3.0 จริงได้ประมาณ3.2 แต่ที่เสถียรสุด3.0 แต่ไม่ได้ปรับไฟเลยเพราะไม่เป็นครับ
          Last edited by magic79; 30 Oct 2010, 12:06:14.

Comment

................................................................................................................................................................................................................................... ผมวัดความเร็วได้เท่านี้ครับ ลองดู ไม่แรงครับแต่พอไปได้

Comment

Working...
            X