Announcement

Collapse
No announcement yet.

รวมทัพออนไลน์ RA3!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รวมทัพออนไลน์ RA3!

พึ่งได้แผ่นแท้มาหยกๆ ได้ข่าวว่ามันเล่นออนไลน์ได้ (กำลังติดตั้งอยู่ - -') เลยอยากจะมาหาเพื่อนบู้ใน OCZ ท่านไหนอยากร่วมรบรายงานตัวทีคับ!

ยากคับ ลองละ

Comment

สั่งไปละ โอนเงินไปละ แล้วก็2วันละ หุหุ ถ้ายังไม่คืบหน้าเดี๋ยวมีประจาน

Comment

ยากหมายถึงเล่นยากหรือต่อยากคับ - -a

ท่านอื่นๆมีปัญหาเรื่องการอัพเดทรึเปล่าหว่า - -' ผมอัพเดทมันติดที่ไฟล์ 1_1_RTP ตลอด (โหลดเกือบจะเสร็จแล้วแท้ๆ swt)

Comment

ซีเรียลยังมีปัญหาอยู่ออนไลท์ไม่ได้

Comment

ไปโหลดลง manual สิครับ
            http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=318576

ล่าสุดเห็นว่าเล่นonline ได้แล้วนะครับระบบคงแก้ไขเรียบร้อยแล้ว
            http://www.vagabondteam.com/modules....t=21193#286199
            Last edited by zeron; 30 Oct 2008, 16:34:51.

Comment

รู้สึกรูปแบบการบังคับจะแตกต่างไปจากภาค 2 เยอะพอควร เริ่มเล่นเกมแรกงงได้ที่ - -' ท่านไหนรู้มั่งคับ ว่ากดปุ่มไหนที่มันจะเลือกยูนิตประเภทเดียวกันทั้งหมด (อันนี้ในภาคสองจะกด T)

แล้ว ไม่มี GI ตั้งป้อมเหรอ - -a เห็นในตัวอย่างมันมีนี่น่า

Comment

เลือกยูนิตแบบเดียวกัน ก็ดับเบิ้ลคลิกที่ยูนิตได้เลยครับ มันจะกรุ๊ปให้ ไม่รู้สิ ผมเล่นC&C3มันก็เล่นได้เลย เพราะการควบคุมไม่ผิดกันแม้แต่น้อย

Comment

ออนไลน์เหรอ ผมโดน ยำ มาอ่ะสิ T.T เซง เล่นไม่ค่อยเก่ง+ไม่ค่อยเป็นต้องหัด

ฮือๆๆๆ

Comment

ขอบคุณท่าน K8 สำหรับการเลือกยูนิตเดียวกันคับ ส่วนท่าน armaku ผมว่าลองฝึกเล่นคนเดียวดูก่อนน่าจะดีนะ - -' หรือหาคนที่พึ่งเล่นเหมือนกัน

Comment

วางเล่นแล้วชื่อ Shoompon ครับตอนนี้รออยู่ห้อง Casual 10

Comment

Originally posted by championrpg View Post
                        รู้สึกรูปแบบการบังคับจะแตกต่างไปจากภาค 2 เยอะพอควร เริ่มเล่นเกมแรกงงได้ที่ - -' ท่านไหนรู้มั่งคับ ว่ากดปุ่มไหนที่มันจะเลือกยูนิตประเภทเดียวกันทั้งหมด (อันนี้ในภาคสองจะกด T)

แล้ว ไม่มี GI ตั้งป้อมเหรอ - -a เห็นในตัวอย่างมันมีนี่น่า
                        โหย ถ้าบังคับเหมือนเดิม นายก็ได้เปรียบอ่ะเด๊ะต๋อย ต่อให้เราสร้างก่อน5นาที เอาป่าว เดี๋ยวเจอพี่ยุ่นๆ เดี๋ยวเจอ อิอิ

Comment

ได้เปรียบ ท่านยังไม่เคยเล่นภาคสองสินี่ - -' พี่ยุ่น มีอะไรดีมั่งหว่า ยังเล่นไม่ค่อยเป็นเืท่าไหร่เลย

Comment

Originally posted by championrpg View Post

Hotkey
                            คลิก ยูนิต กด Q จะเรียกทุกยูนิตที่เหมือนตัวที่เราคลิก ทั้งโลก 55555
                            คลิก ยูนิตลุยๆอะไรก็ได้ กด W จะเรียกทั้งโลกฝ่ายเรา หมดเลย 5555

Comment

Hamachi ได้ปะเกมนี้

Comment

Working...
                              X