Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกทีครับ Battery Dell D630 จะไปใส่ D620 ได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีกทีครับ Battery Dell D630 จะไปใส่ D620 ได้ไหม

รบกวนขอตั้งอีกกระทู้นะครับ กลัวไม่มีคนตอบ

Dell Lattitude D series เหมือนกัน

อีกอัน D630 กับ D620 เอา Battery มาใส่ด้วยกันได้ไหมครับ

ต้องดูจากอะไรบ้างครับ

ขอบคุณครับ (ล่วงหน้า)

ดันหน่อยครับ ระหว่างรอการตัดสินใจซื้อ battery ใหม่ ว่าจะซื้อจากศูนย์ หรือพันทิพย์ดี ได้ราคาพันทิพย์แล้ว เหลือราคาจากศูนย์ ยังไม่ส่ง Quotation มาเลย ตั้งกะเช้าแล้ว

Comment

Working...
    X