Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าวฝาก เรื่อง 6000+ NF6P

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่าวฝาก เรื่อง 6000+ NF6P

เพิ่งกลับมาจากพันทิพย์ 30/10/2551 14.00น

6000+ มีแต่ที่ TK แค่ 2 ตัวครับ เท่าที่เดินๆมาเกือบทุกร้าน 4150
    AsROCK NF6-VSTA ก็ยังมีที่ TK 2 ตัวเช่นกัน ที่เหลือไม่มีแล้วครับ

แค่นี้แหละ

ขอบคุณครับ

Comment

แซง คิว อิอิอิ

Comment

ใครอยากได้ก็ต้องรีบเลยแบบนี้

Comment

ข่าวมาไวจิงๆ...ไปบ่าย2 มาโพสต์บ่าย2 โมง 11นาที...อิอิ

Comment

Originally posted by wanchat555 View Post
            ข่าวมาไวจิงๆ...ไปบ่าย2 มาโพสต์บ่าย2 โมง 11นาที...อิอิ
            กลับมาถึงห้องบ่าย2 มั้ง ท่านหรือว่าผมตีความผิด เห้อๆๆๆ

Comment

อื้มม

Comment

เอ้าเร็ว พ่อแม่พี่น้อง ของดีราคาถูกมีจำนวนจำกัด

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
                  เอ้าเร็ว พ่อแม่พี่น้อง ของดีราคาถูกมีจำนวนจำกัด
                  จำกัดสุดยอดเลยครับ อย่างละตัวสองตัวO_o

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X