Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาเลิกใช้boston ba635ปิดอย่างไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาเลิกใช้boston ba635ปิดอย่างไร

คือเวลาผมเลิกใช้ ผมก็จะดึงปลั๊กออกเลย มันไม่มีสวิตซ์ปิดครับ มันจะมีปัญหาไหมครับ
    คือพึ่งซื้อต่อจากเพื่อนมาครับ เลยงงว่าจะปิดอย่างไรดี

มันปิดไม่ได้ครับต้องดึงปลั๊กออกเอาเท่านั้น ตัวนี้เสียงดีน่ะครับผมมีอยู่ตัวนึงแต่ระวังดอกลำโพงซับไว้ด้วยครับ
    เพราะขอบยางมันเปื่อยได้ ของผมเป็นมาแล้วและของคนรู้จักก็เป็น แต่ซ่อมไม่แพงครับเปลี่ยนขอบยางได้

Comment

ถ้า input เงียบไปซักพัก มันจะดับเองครับ

สังเกตได้ เวลาทิ้งไว้นานๆ แล้วเปิดอีกที จะมีเสียง"แต้บ" ก่อนเพลงดัง เหมือนเพิ่งเปิดหน่ะครับ

Comment

งง ข้างบนอะ

Comment

มันจะตัดการทำงานอัตโนมัติครับเมื่อไม่มีสัญญาณเข้า อยู่ในสถานะ stand by

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ไปเปลียนที่ไหนอะคับ

Comment

ร้านเครื่องเสียงครับ

Comment

Working...
                X