Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพเดทข่าวเกม 30/10/51

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเดทข่าวเกม 30/10/51

..

อย่ามาไร้สาระดิ๊

Comment

เข้ามางง

Comment

รกบอร์ดว่ะ

Comment

อาจจะจองไว้Editทีหลังมั้ง

Comment

กำ บอร์ดมันหน้าขาวเฉย เพิ่งเห็น เดี๋ยวนี้เข้ายากกว่าแต่ก่อนมาก

ลิ้งค์ล่างนี้กดส่งใหม่แล้วครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...89#post4796989

ตอนพอกดย้ำก็ขึ้น 2 อัน เหอะๆ

Comment

มา งง ??? ด้วยคน

Comment

สงสัยมาแอบด่า (ตามลายเซ็น) 555

Comment

ผมยอมรับว่าผมก็ชอบซื้อแผ่นเถื่อนแต่ผมว่าเกมส์แผ่นเถื่อนออกมาเร็วกว่าแผ่นแท้ ทำให้เราได้ลองเล่นและให้เรารู้ตัวว่าชอบเกมส์นั้นไหม ควรค่าแก่การซื้อแผ่นแท้ไหม เห็นหลายๆ เกมส์บางที่ลงทุนไปเล่นได้แปปเดียวเบื่อซะเลยคุ้มค่าไหมที่ซื้อเล่นในราคา 399 + - 799 + แต่บางเกมส์ก็ยอมรับความคุ้มค่าลงทุนที่ซื้อไป... เหมือนกับการดูหนังนั้นแหละครับ ซื้อแผ่นแท้ตั้งใจจะสนุกมากแต่ดูไปไม่ได้อารมณ์หมดความสนุก ดูจนจบ ก็ครบจำนวนเงินละแต่ที่ไม่ครบก็คือความพอใจนั้นแหละครับ

ซื้อมาลอง ลองแล้วชอบค่อยซื้อแผ่นจริงมาเก็บสะสมก็ได้นี้ครับ

Comment

Originally posted by pkdm View Post
                    ผมยอมรับว่าผมก็ชอบซื้อแผ่นเถื่อนแต่ผมว่าเกมส์แผ่นเถื่อนออกมาเร็วกว่าแผ่นแท้ ทำให้เราได้ลองเล่นและให้เรารู้ตัวว่าชอบเกมส์นั้นไหม ควรค่าแก่การซื้อแผ่นแท้ไหม เห็นหลายๆ เกมส์บางที่ลงทุนไปเล่นได้แปปเดียวเบื่อซะเลยคุ้มค่าไหมที่ซื้อเล่นในราคา 399 + - 799 + แต่บางเกมส์ก็ยอมรับความคุ้มค่าลงทุนที่ซื้อไป... เหมือนกับการดูหนังนั้นแหละครับ ซื้อแผ่นแท้ตั้งใจจะสนุกมากแต่ดูไปไม่ได้อารมณ์หมดความสนุก ดูจนจบ ก็ครบจำนวนเงินละแต่ที่ไม่ครบก็คือความพอใจนั้นแหละครับ

ซื้อมาลอง ลองแล้วชอบค่อยซื้อแผ่นจริงมาเก็บสะสมก็ได้นี้ครับ
                    ถูกครับ ดูอย่าง Farcry 2 ดิ Fallout 3 แบบนี้
                    สองเกมนี้ผมอยากชื้อกล่องแท้ แต่มันไม่มาซักที
                    ทำให้ผมต้องไปเอาของที่ได้เร็วกว่า เพราะอยากเล่นมากๆๆ

Comment

Working...
                    X