Announcement

Collapse
No announcement yet.

hd4670 palit 3050฿ กับ his3200฿ แต่ประกัน Dcom เป็นคุณจะเลือกใคร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hd4670 palit 3050฿ กับ his3200฿ แต่ประกัน Dcom เป็นคุณจะเลือกใคร

ขอความเห็นด้วยครับ

ผมเอา his ครับ การ์ดของ palit ไม่ค่อยน่าเล่น ดีคอมก็คงไม่เป็นไรมั้ง

Comment

Palit ประกัน ARC ดีที่สุดครับ Confirm (ต้องเจอประสบการณ์จริงๆแล้วจะรู้ว่าทำไมต้องARC)

Comment

ถ้าเป็นผม ผมเอา HIS เพราะซิ้งคมันเมพกว่า

ดู Palit ตัวนี้ผมว่าแปลกๆอ่ะ

แต่ถ้า HD4850 ขอ Palit ละกัน

Comment

Originally posted by estrellas View Post
          ถ้าเป็นผม ผมเอา HIS เพราะซิ้งคมันเมพกว่า

ดู Palit ตัวนี้ผมว่าแปลกๆอ่ะ

แต่ถ้า HD4850 ขอ Palit ละกัน
          มันแปลกยังไงครับ -_-"

ตอนนี้ก็สน ประกัน กับ ราคา palit อยู่อะครับ

แต่กลัวตอนขายต่อ คนซื้อจะร้อง ยี้!! เอา

Comment

เอา HIS ครับ ถึงประกัน Dcom แต่ตั้งแต่ใช้การ์ดมาหลายๆตัว ผมก็ยังไม่เคยเจอมันเสียกับตัวเองเลยครับ ยกเว้นพัดลมหยุดหมุน(Spark)

Comment

เอา 4670 gigabyte busitek ไปอีกตัวสิครับ 2850 เองนะ

Comment

Originally posted by nnnnn-set View Post
                มันแปลกยังไงครับ -_-"

ตอนนี้ก็สน ประกัน กับ ราคา palit อยู่อะครับ

แต่กลัวตอนขายต่อ คนซื้อจะร้อง ยี้!! เอา
                ไม่ใช่หมายความว่าของ Palit ห่วยหรอกครับ แต่ส่วนตัวชอบซิ้งคของ HIS กว่าอ่ะนะ
                เป็นความเห็นส่วนตัวเฉยเฉย .... สองตัวนี้ตัวไหนเย็นกว่าผมยังไม่รู้เลยครับ
                Last edited by estrellas; 30 Oct 2008, 20:39:49.

Comment

Palit ก็ไม่ได้เลวร้ายอะไร ครับ แต่ Dcom ก็น่าห่วง

Comment

สอย his มาแล้ว เดินมาร้านใกล้ๆนั่น เอ๊ะ!! อะไร สะดุดตาๆ

เฮร้ยยย Gigabyte - __ - ""

ถูกกว่า his ที่ผมซื้อมาด้วยสิ

Comment

Dcom ก็ตีไปว่าไม่มีประกันครับ

ส่วน ARC ก็เปลี่ยนนโยบายเครมการ์ดจอใหม่ ดอง15วัน

เห็นปัจจุบัน ก็มีเพียง Com7ครับที่เสียเเล้วเปลี่ยนตัวใหม่ทันที เเต่ต้องไปที่ สำนักงานใหญ่นะครับ

กับ A&L อันนี้พิเศษหน่อย สามารถ อัพเกรด การ์ดได้ เเต่ก็ต้องเป็นสำนักงานใหญ่เช่นกัน

ส่วน เทพ ซินเน็ค ไม่ต้องพูดถึง อันนั้นเข้าขั้นมหาเทพเเล้ว

Comment

ที่ผมมองๆ อยู่ 3 ตัว

Palit
                        Gigabyte
                        Asus
                        ******เหตุผลเดียว Port ที่รองรับกับจอตัวเอง

Comment

รอพ้นปีนี้ยังไม่สาย - -*

Comment

ผมเลือก HIS ครับ

แต่ถ้านอกเหนือจากที่ให้เลือก ผม เอา Gigabyte อะ

Comment

HIS ครับ งานดูดีกว่า

Comment

Working...
                              X