Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมส์รถแข่งที่มันที่สุดสำหรับคุณคือ เกมส์อะไรคะบผมจะหามาเล่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by hate-bbb View Post
    colin Dirt ก็สนุกดีนะคับ สมจิงดี แต่เล่นอยากไปหน่อย
    ผมชอบแข่งแบบ ญี่ปุ่น ทางเรียบ โค้งเยอะๆ ใช้ จอย xbox สนุกดี

Comment

ส่วนตัว: need for speed ทุกภาค

Comment

Originally posted by anurock_core2 View Post
        ส่วนตัว: need for speed ทุกภาค
        need ผมชอบ อันเดอร์กราว 2 ครับ กับ Most Wanted

Comment

gird ยังไม่ได้ลองเล่นเลย (กำลังโหลดบิทอยู่ จากต่างประเทศ) แต่ชอบ Need For Speed ทุกภาคยกเว้นภาค Prostreet ยังไม่ได้ลอง แต่ไม่แน่อาจจะติดใจ Grid ก็ได้ ถ้าลองเล่นแล้ว 55+

Comment

Grid & Dirt ค่ายนี้เขาดีจริงๆ

Comment

Grid & Pure

Comment

แนะนำ Flatout ครับ ชนแหลก สะใจ ^^

Comment

Originally posted by amstel View Post
                  Grid & Dirt ค่ายนี้เขาดีจริงๆ
                  ถูกครับ ของเค้าดีจริง ไม่ลองไม่รู้

Comment

ผมเล่น MotoGP08 ครับ ขำดี ไม่ค่อยชอบเกมส์ยากๆ เท่าไหร่ มันทำให้ผมเหนื่อย

Comment

ถ้าเอานับเฉพาะพวกชนสะใจอะไรแบบนี้ยกให้ตระกูล Burnout ครับ Flatout เทียบไม่ติดหรอกถ้านับเฉพาะเรื่องการชนกันแบบวินาศสันตะโร
                      ถ้าซิ่งมันส์ ๆ ขอยกให้ Need for Speed Underground ล่ะกัน ( ความมันส์ของผมมันคนละเรื่องกับคุณภาพของเกมนะ )
                      ในชีวิตนี้รู้สึกจะเคยจบเกมขับรถสองเกมเอง ChoroQ กับ Motortoon Grandprix 2 ของ PS เพราะผมเล่นเกมขับรถไม่เก่งเอาซะเลย

Comment

ค่าย Codemasters อ่ะ หยิบมาเหอะ เกมส์ไหนก็หนุกหมดอ่ะ
                        แต่เกมส์ปีนี้ของ Codemasters ยกให้ GRID เลย
                        ผมให้เป็น Racing Game of The Year 2008 ไปเลย เอกฉันท์มากๆ ในแทบทุกด้าน
                        ตามนี้เลยครับ แต่ส่วนตัวมีเพิ่มมาอีกครับ TestDrive Unlimited / GTR2 FIA simracing สมจริงสุดๆในทุกแง่มุม ยกเว้นภาพ(ก็เกมส์มันนานแล้วนี่หว่าจะเอาไรนักหนา)แต่มีmodให้ลงเยอะครับทั้งรถทั้งสนาม/ชุดและอีกมาก ปรับนั่นปปรับนี่จนสวยผิดหูผิดตาแต่ก็ยังสู้Girdไม่ได้อยู่ดีแหละ แต่ขอบอกเลยว่าผิดหวังกับภาคใหม่มาก( GTR EVO-)ไม่ได้ต่างเลยแถมดูไปดูมาผมลงmodแล้วสวยกว่าภาคใหม่นี้ซะอีก ถ้าอยากสมจริงในการขับแนะนำเลยครับ
                        Last edited by runnerkob; 31 Oct 2008, 02:13:46.

Comment

Flatout+GRID ครับ

Comment

Need For Speed Most Wanted ครับ

Comment

GRID ขับยากเพราะมันสมจริง เล่นไปนานๆเด่วก็ชิน ดรีฟ 1 ล้านจิ๊บๆ ถ้าเข้าล็อคมันจริงๆ 2-3 ล้านหมูๆ

แต่ผมว่ามันน่าเบื่ออะแข่งแบบเดิมๆ ซื้อรถ มันไม่ได้มีแต่งรถเอง มันไม่ได้แบบว่าแต่งตามใจอะ มันออกแนวแข่งแบบอเมริกัน ไม่ใช่แบบเอามันส์แบบเจแปน ผมว่านะ คนละแนวกับ nfs

ส่วนตัวเล่นไปก็สนุก เล่นๆนานๆ เบื่อ *-*

Comment

รอเทสไดร์ฟออกภาค 2 รอๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                                X