Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ ผมทำเขี้ยวช่องใส่ pci express หัก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลบยังไงอะครับ
    แล้วมันใช่driver ตัวเดียวกะmainboard ด้วยรึเปล่า
    ถ้าผมลบแล้วเมนบอร์ดผมจะไม่เอ๋อหรือครับ

Comment

ลบแต่ไดร์เวอร์ของการ์ดจอออนบอร์ดครับ พอลบเส็ด แล้วก้อรีสตาร์ทเครื่อง พอเปิดเครื่องมา มานจะบอกว่าพบการ์ดจอที่ไม่รู้จัก เราก้อลงไดรเวอร์ของการ์ดจอตัวใหม่เข้าไป ตามนี้ครับ

Comment

ขอบคุณครับ
        เด๋วผมจะลองดู
        ปล.ต้องลบ driver ของ monitorด้วยมั้ย
        รุสึกโล่งใจที่ทำตัวล็อกการ์ดหักแล้วยังจะใช้การ์ดจอใหม่ได้ ไม่เสียตังค์เปล่า
        Last edited by bluemonkey; 31 Oct 2008, 00:24:58.

Comment

psu แบบนั้น ไปเอา enermax 230 w มาใช้ยังอุ่นใจกว่า

Comment

driver ของ monitor ไม่ต้องลบครับ ลบแต่ ไดร์เวอร์การ์ดจอ

Comment

ผมก็เคยทำหักครับ ใช้น๊อตขันแน่นๆแทน ไม่มีปัญหา

Comment

Working...
              X