Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น 2BBIT รบกวนหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น 2BBIT รบกวนหน่อยครับ

พอดีวันนี้ผมเข้าไปที่เวปกะจะหาอะไรโหลดซักหน่อย แต่ก็ยังมีที่ดาวโหลดทิ้งไว้อยู่แล้ว
    แต่พอเข้าไป มันเหมือนกับ Log Out แล้ว ทั้งที่ไม่มีใครยุ่งกับเครื่องผมเลย แต่ก็ยังมีไฟล์ที่โหลดไว้อยู่

แต่พอใส่ User กับ Pass เข้าไป มันกลับขึ้นว่า This account has been disabled. ทั้งที่ผมไม่ได้ทำอะไรเลย เปิดคอมไว้ตั้งแต่เช้าแล้วออกไปข้างนอกพอกลับถึงห้องก็เป็นแบบนี้แหละครับ

ใครเล่นเวปนี้รบกวนติดต่อ Staff ให้หน่อยครับ กว่าจะอัพได้ 3 TB ไม่ใช่ง่ายๆเลยอ่ะ

รบกวนท่านๆด้วยครับเสียกาย User นี้มากๆ

ชื่อ User yingnarakk ครับ

ของท่านเหลือแค่นี้อ่ะ - -* อาจจะโดน hack เด๋วผมลองถามให้นะครับ

Comment

โดนแฮคชัวครับ

Comment

ครับ ฝากดูด้วยครับ ท่าน ตกใจหมดเลยอ่ะ เหอะๆ ใครมันทำกันได้นะ

รบกวนท่านด้วยนะครับ _/\_

Comment

น่าจะเป้นพรุ่งนี้นะครับ ตอนนี้คนที่ผมรู้จักเค้านอนไปแล้วอ่ะครับ แต่รับรองว่าได้ ไอดี คืนมาแน่ๆ ครับ

ว่าแต่ .. ท่านไม่ได้เอาไปแลกเดนท์นะครับ เพราะมันจะมี auto แบนอยู่ ^^

Comment

อ่อ เมื่อ 2 วันผมเอาไปแลกเดนเป็นจำนวน 5000 หรือไม่ก็ 10000 ครับ เพื่อที่เอาไปเล่นเกมส์ไพ่ในเวปครับ

หรือว่าเป็นเพราะสาเหตุนี้ แต่ก็ไม่น่าจะเป็นไปได้นะครับ เพราะการเข้าล่าสุด ทุ่มกว่าๆ ผมเพิ่งกลับมาตอนเที่ยงคืนนี่

เองครับ

ยังไงรบกวนท่านหน่อยนะครับ

Comment

อ่อ หลังจากแลกเดนไปผมมีค่าอัพโหลดอยู่ประมาณ 3.04 TB ครับ

Comment

ครับ รอพรุ่งนี้แระกานนะครับ เด่วผมมารายงานให้ทราบบบบ ^^

Comment

ครับท่าน ^^ ยิ้มทั้งน้ำตา T-T

Comment

This account has been disabled <<< อาการแบบนี้คือโดนแบนแล้วนะครับท่าน...

Comment

ได้คืนแล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

ง่า..ได้ คืนได้ไงอะ แล้ว โดน ดิส ข้อหาอะไรหรอท่าน... อยากรู้ อะ อิอิ

Comment

อย่างนี้ มันต้องแบนคนที่ได้รับการโอนด้วยมั้งครับ เอิ๊กๆๆๆ

ข้อหาแฮกค์ของคนอื่น แล้วโอนเข้า ID ของตัวเอง

Comment

โดนข้อหาที่มี ratio น้อยกว่า 0.95 ครับ เพราะคนที่มันแฮกมันแลกไปหมดเลย เลยไม่มี ratio เลย

Comment

ได้คืนแล้วทำบุญกับผมหน่อยดิครับ dent หมด เล่นไพ่หมดตูดเลย อิอิ

Comment

Working...
                              X